PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
hik, site North Mik đc RB lần đầu tiên mà cũng tính 50% lun hả. vậy làm ref sau thì thiệt thòi rôì. như thế này 1 thắng chả đủ tiền mua tool
Chủ hội nên chia sẻ cùng AE - RB 100% forever cho những site không Upgrade. Và Chọn những site tốt, nhiều ref để Upgrade ( nếu k có nhiều vốn có thể kêu gọi AE hùn vốn cùng chia sẻ lợi nhuận cao )

hik, site North Mik đc RB lần đầu tiên mà cũng tính 50% lun hả. vậy làm ref sau thì thiệt thòi rôì. như thế này 1 thắng chả đủ tiền mua tool
Chủ hội nên chia sẻ cùng AE - RB 100% forever cho những site không Upgrade. Và Chọn những site tốt, nhiều ref để Upgrade ( nếu k có nhiều vốn có thể kêu gọi AE hùn vốn cùng chia sẻ lợi nhuận cao )

Mình RB vậy để các mem sau đăng kí muộn rút kinh nghiệm cập nhật thường xuyên để đăng kí sớm nhất có thể thôi, còn vụ RB 100% thì mình cũng nói nhiều lần rùi, mình ko đủ sức và cũng không thể làm được thế, vì sự ổn định và hoạt động lâu dài thì chế độ RB như hiện tại là hợp lí. Mình sẽ share kinh nghiệm để kiếm được nhiều $ hơn chứ sẽ ko RB các bạn nhiều $ hơn. Thanks góp ý của bạn, mình sẽ tiếp thu + cố gắng thực hiện hợp lý và hiệu quả nhất có thể ;)

có đăng kí tham gia hội thread ghi nhận chưa nhỉ?

Mình RB vậy để các mem sau đăng kí muộn rút kinh nghiệm cập nhật thường xuyên để đăng kí sớm nhất có thể thôi, còn vụ RB 100% thì mình cũng nói nhiều lần rùi, mình ko đủ sức và cũng không thể làm được thế, vì sự ổn định và hoạt động lâu dài thì chế độ RB như hiện tại là hợp lí. Mình sẽ share kinh nghiệm để kiếm được nhiều $ hơn chứ sẽ ko RB các bạn nhiều $ hơn. Thanks góp ý của bạn, mình sẽ tiếp thu + cố gắng thực hiện hợp lý và hiệu quả nhất có thể ;)
chủ theard làm thế là đúng rồi việc quản lý 1 hội đâu dễ dàng gì

Những trang đó các bạn check thấy thì tự động bỏ vô danh sách scam nhé, mình đợt này cũng hơi bận tí nên cập nhật hơi chậm. Mọi người nên chủ động nhé
ừm, mà invest chắc là scam rồi,

Quá cay cú về vụ PP lại limit đến cái tk thứ 4 của mình sáng nay. làm mình khổ sở và chậm trễ công việc trong hơn 1 tháng nay

Hnay đã nhanh chóng gấp rút sắm ngay 1 em Paypal mới, verify đầy đủ rồi, sang tuần mới chiến mạnh nhé mọi người.

Giờ mình đang cần 7$ paypal gấp trong 1-2 ngày nữa, ai có PP nhỏ lẻ cần exchange thì pm xxxboybanana91xxx nhé.

Rate cho 7PP này là 1PP = 1LR luôn, nhanh gọn.

hôm nay ko có site àh thớt ?

hix, đang nản PTC quá vì paypal đây, em vừa đi cái PP thứ 5 rồi, mất ko biết bao nhiêu $ với cả thời gian công sức với nó rồi. nản với PP quá nên đang chả muốn làm gì nữa, bác thông cảm, mệt quá

Dang muon nghi PTC 1 thoi gian qua, vi con tro Paypal

Kiem duoc bao nhieu tien rut ve PP no limit cmn het, minh lai phai lay tien tui ra tra cho mem, vcd, Kiem tien PTC da kho gio toi den

gan 2 cu? voi PP roi. Khon nan, khong giai quyet duoc vu PP nay co le phai nghi PTC 1 thoi gian, khong biet co nen chuyen qua

mang khac ko dinh den PP ko nua. Phan van qua

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week