PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
iem định qua pho dếch nhưng mà tình hình ghê cmn gúm quá thì iem sang in cờ mờ nờ vét thật. Còn off thì làm đói rách lắm rầu bác len ạ @@

chủ thớt đưa em cái PP em request acbux - megaearnbux cái ;))

Last edited by a moderator:
iem định qua pho dếch nhưng mà tình hình ghê cmn gúm quá thì iem sang in cờ mờ nờ vét thật. Còn off thì làm đói rách lắm rầu bác len ạ @@

Chúc chú lên đường bình cmn an nhé :binhsua20:

- - - Updated - - -

chủ thớt đưa em cái PP em request acbux - megaearnbux cái ;))

Trùng hết cả 2 site rồi, Vào đây nhé http://mmo4me.com/showthread.php?103044-Can-5-10-nguon-tu-site-PTC&p=2189340#post2189340

ủa chủ thớt cho hỏi. 1 site chỉ đc dùng 1 pp thôi hả ??? thế nếu mình add pp chủ thớt thì xảy ra chuyện gì ??

tuần này có vẻ ảm đảm rầu

Ae cố gắng đợi mình ổn định nhé, mình chỉ cần ver được em Paypal ko vấn đề gì là ok thôi, mấy hôm nay nhận $ = PP cũng có vẻ ổn ổn, mong là tốt đẹp với em PP mới này ^^!

- - - Updated - - -

ủa chủ thớt cho hỏi. 1 site chỉ đc dùng 1 pp thôi hả ??? thế nếu mình add pp chủ thớt thì xảy ra chuyện gì ??

1 site dùng nhiều PP cũng được nhưng mỗi lần đổi PP phải contact admin rất mất thời gian. Nếu add PP trùng nhau thì site ko chấp nhận và ko cho add, vậy thôi :D

khổ ghê, nhưng lại ko thích paypal... vào nó limit cái là khỏi chuyển đi đâu

khổ ghê, nhưng lại ko thích paypal... vào nó limit cái là khỏi chuyển đi đâu

Oài, PP chưa dùng bao giờ lập cái đầu tiên thì ko sợ đâu, nhận chuyển vô tư, làm gì mà xoắn thế ;)) PTC mà ko có Paypal thì khó sống lắm ;))

chuyển vào rùi nó ko cho send là khóc lun :(( thế nên mới EX wa cho chủ hội làm ăn uy tín ^^

chuyển vào rùi nó ko cho send là khóc lun :(( thế nên mới EX wa cho chủ hội làm ăn uy tín ^^

Uhm, vậy thì đọc tên site xem nào, chưa trùng site mình add rồi thì thử xem sao

- - - Updated - - -

chủ hội thử check 2 site certbux.com, buxmint xem scam chưa

BuxMint chưa scam, CertBux thì đã đi bán cam từ đời tám hoánh rồi bạn

Chủ hội test thử alwayspaybux nó supspended rùi thì phải !!! hết vào đc rùi

chủ hội cho hỏi Payza có cần ver để send ko ???

Ko cần nhé, unver cứ xài toải mái, vậy nên tốt nhất mọi người cần có đủ 3 loại tài khoản LR, Paypal và payza :D

- - - Updated - - -

Chủ hội test thử alwayspaybux nó supspended rùi thì phải !!! hết vào đc rùi

Warning
Fromalwayspaybux
To minhsunguyen91
DateToday, 10:46

There are many scammers from veitnam and china.
our team detect many scammers from veitnam and chian.
so Don't ask for payment otherwise your account will be suspended automatically.
we also set cheat link advertisement.

we request to our honest members kindly don't click on cheat link add.
otherwise your account will be suspended for 3 days

- - - Updated - - -

hix, sót đúng trang này chưa check, mà trang BuxMint mình vào phần login thì nó hiện lên

Lúc đó nó trang bảo trì nên ko vào đựoc, còn nó vẫn trả tiền mà, tuy nhiên cứ site mới thì đừng kì vọng nhiều, MMO nói chung và PTC nói riềng thì mọi người cứ chuẩn bị tinh thần là bất cứ site nào cũng có thể ra đi bất cứ khi nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week