• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ptc-invest

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
ai biết site này ko? site này chuyên đánh giá về các trang đã scam chưa
cho hỏi có uy tín ko các bác
còn nữa là thằng PP giờ limit sent 100$ là mãi mãi hay 1 ngày, 1 tháng hay năm
ngoài ra 1 ngày nên gd bao nhiêu lần để tránh limit

còn về alertpay tk stared bị giới hạn gì vậy, hiện giờ chỉ biết là nó ko tính phí gd thôi

à quên còn câu quan trọng làm sao phân biệt đc pp sạch hay bẩn

ai biết site này ko? site này chuyên đánh giá về các trang đã scam chưa
cho hỏi có uy tín ko các bác
còn nữa là thằng PP giờ limit sent 100$ là mãi mãi hay 1 ngày, 1 tháng hay năm
ngoài ra 1 ngày nên gd bao nhiêu lần để tránh limit

còn về alertpay tk stared bị giới hạn gì vậy, hiện giờ chỉ biết là nó ko tính phí gd thôi

à quên còn câu quan trọng làm sao phân biệt đc pp sạch hay bẩn

1. PTC invest là site uy tính chuyên đánh giá các site ptc nhưng theo bean nó cập nhật thông tin hơi chậm
2. Đó là do nó giới hạn khi bạn chưa verified
3. Hạn chế gd nhỏ lẽ(refback bonus nên cố định 1 ngày trong tuần). Khi gd ko để cập đến vấn đề exchange. Xem chi tiết gd chỉ cần xem bằng mail là dc hạn chế log vào paypal. Nên làm 1 cái visa cho an toàn
4. Vẫn chưa thấy giới hạn nào về tài khoản personal stared có lẽ là giới hạn số tiền chuyển đi.
5. PP sạch và PP bẩn chỉ phân biệt khi bạn check log.(Vấn đề này nhờ các bác exchanger vào giải đáp giúp)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom