[PTC] [hoi MD] BuxReflink.com --- trả lại 200% tiền ref lick,scam trả 50%

Nhầm rồi con ah mày post proof ở đâu thế .Mày nghĩ mấy $ anh em vất vả kiếm mày bòn dút từng $ một
mày xem cái quy định
lúc đầu 50 click đầu 200% cho www.buxreflink.com tao click đc hơn 200 mày bảo scam trả 50
rồi mấy trang còn lại mày cũng bảo scam
Tao click 4 trang cho mày 3 trang thì 100 click,1 trang thì 200 click mày trả rồi bảo scam trả 50%.
scam thì mày công bố nghỉ chơi luôn đê còn bày đặt tuyển ref làm gì.
Tao mày gọi mày liên tục mày ko trả lời đến lúc chửi thì mới hỏi gì thế .mày cần thận đấy,giờ khoi ref nữa nhé.

kutjhocdoj :việc ai người đấy làm,mày nghĩ người click thuê thì sướng lắm ah.click cả tháng đc 100 cái thằng thì biệt tăm,thằng thì bảo scam ko trả đủ.

Last edited by a moderator:
các bạn cứ bình tĩnh, trang này nó scam chủ hội mất con nhiều hơn mình mà, người ta đàu tư tiền vào mất còn tiếc hơn mình chứ,

nên đính chính lại đi đừng có "văng" thế là con người thì có giáo dục 1 chút. Nếu cậu không làm ref thì thử hỏi tự mình cậu click sem bao h mới đc đủ pay. Và hãy sem lại khi tự mình click thì có ai trả cho mình thêm cái gì không. Tự mình click bao nhiêu ngày thì mới đủ 5$ để pay sợ đến lúc đó thì site đã scam rồi -> công click mất trắng chả được gì -> không có $ -> chả đc cái gì :D

Nhầm rồi con ah mày post proof ở đâu thế .Mày nghĩ mấy $ anh em vất vả kiếm mày bòn dút từng $ một
mày xem cái quy định
lúc đầu 50 click đầu 200% cho www.buxreflink.com tao click đc hơn 200 mày bảo scam trả 50
rồi mấy trang còn lại mày cũng bảo scam
Tao click 4 trang cho mày 3 trang thì 100 click,1 trang thì 200 click mày trả rồi bảo scam trả 50%.
scam thì mày công bố nghỉ chơi luôn đê còn bày đặt tuyển ref làm gì.
Tao mày gọi mày liên tục mày ko trả lời đến lúc chửi thì mới hỏi gì thế .mày cần thận đấy,giờ khoi ref nữa nhé.

kutjhocdoj :việc ai người đấy làm,mày nghĩ người click thuê thì sướng lắm ah.click cả tháng đc 100 cái thằng thì biệt tăm,thằng thì bảo scam ko trả đủ.

Tao không nói nhiều với hạng người như mày. Mày làm như tao không biết mày là thằng nào. Giờ con to mồm. Nói thiệt, cái hạng người bất nghĩa như mày, tao cũng chả muốn làm bạn, ở đó mà làm ref.
Tao mày gọi mày liên tục mày ko trả lời đến lúc chửi thì mới hỏi gì thế .

Giấu đầu hở đuôi, hôm qua lúc tao pm kiêu 2 trang đó scam, bao nhiêu người pm cho tao, tao k trả lời kịp, Mà chỉ có duy nhất mày, pm tao chừng 2,3 tin,t chưa tl kịp rồi phán 1 câu " dis me, lặn mất ah". Hạng người như mày, có cho tiền, tao cũng k muốn làm bạn.
kutjhocdoj :việc ai người đấy làm,mày nghĩ người click thuê thì sướng lắm ah.click cả tháng đc 100 cái thằng thì biệt tăm,thằng thì bảo scam ko trả đủ

Mày nói vậy,mới thằng thằng đầu rỗng,to mồm , sao kutihocdoi click cho mày 200 click, thì mày scam, k trả người ta. Mày như vậy, mày nghĩ ai cũng giông như mày chắc.

Mà thôi, mấy bạn đừng tranh cãi với nó làm gì nữa. mình chả muốn nói nhiều với hạng người bất nghĩa này. Mình trả nó phần còn lại rồi.

Last edited by a moderator:
thuê đc ong vht này về làm ref chắc mất ăn mất ngủ quá

hô hô bây giờ mọi người đòi tiền kìa con.Lộ bản chất chưa bố cái loại chỉ đc cái mẽ.

chưa có thông tin chính thức là scam đâu mọi người cứ rối lên thế làm gì. Hiện tại mình vẫn đang tuyển ref site này mà

thuê đc ong vht này về làm ref chắc mất ăn mất ngủ quá

thằng Danh nó trả cho mày 0.0$ rồi mà mày chạy lon ton theo đuôi nó thế.
tao click khổ cực mà nó trả thiếu
Đòi quyền lợi chả có gì là sai cả

thằng Danh nó trả cho mày 0.0$ rồi mà mày chạy lon ton theo đuôi nó thế.
tao click khổ cực mà nó trả thiếu
Đòi quyền lợi chả có gì là sai cả

nói thiệt là chướng tai gai mắt thì nói thế thôi. Chứ chả đc đồng nào cả. Thế ông nhớ có lần ông lập topic ra rồi bùng của tôi 200 click thì sao?

bạn ơi minh đạt số click đó từ trước khi bnaj thông báo:D
hien tai la 160 click rồi scam thi phải trả như lúc đàu báo chứ??

Bạn thông cảm, mình tham gia hội khác, cũng chịu vậy thôi, khi bị thông báo scam, thì phải chịu lấy 50% thôi, tại chủ hội nó cũng lỗ. (nói đâu đây xa, mình cũng lỗ lòi mắt nè :aa.)

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

nói thiệt là chướng tai gai mắt thì nói thế thôi. Chứ chả đc đồng nào cả. Thế ông nhớ có lần ông lập topic ra rồi bùng của tôi 200 click thì sao?

Ignore đi kutjhocdoj

scam mà người ta trả bạn 50% là tình nghĩa lắm rồi , lấy tiền rồi thôi cứ vào topic mà ẹo qua ẹo lại yh như đàn bà

đúng rồi người ta còn chịu trả là chơi đẹp đó.

scam mà người ta trả bạn 50% là tình nghĩa lắm rồi , lấy tiền rồi thôi cứ vào topic mà ẹo qua ẹo lại yh như đàn bà

đúng rồi người ta còn chịu trả là chơi đẹp đó.

thưa 2 bạn mình không la lối gì hết bạn ý trả 50% nhu lúc đầu thông báo là minh ok rồi đau có nói nhiều
hiện tại chưa nhận đc:(

thưa 2 bạn mình không la lối gì hết bạn ý trả 50% nhu lúc đầu thông báo là minh ok rồi đau có nói nhiều
hiện tại chưa nhận đc:(

Snow hiểu lầm rồi, 2 bạn đó không nói snow đâu, đang nói tới nhân vật vjp16, mình chưa pay là tại mình đợi nói chuyện rõ với bạn rồi mình mới pay.

Các bạn không thấy site scam các hội khác trả có 30% ah, có hội còn k trả nữa, trả tới 50% là quá đẹp đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week