• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[PTC] [hoi MD] BuxReflink.com --- trả lại 200% tiền ref lick,scam trả 50%

maiyenngan

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chào các bạn. trược khi tham gia hội, có một số điều các bạn nên biết,nhớ đọc đấy :
1. Mình sẽ pay lần đâu khi bạn 50 click,từ lần sau trở về đi là 100 click (mình sẽ tự động gửi tiền vào tài khoản mấy bạn, còn ban nào muốn instant, PM nick mình)
2. Nêu bạn không click liên tục 3 ngày, mà không báo mình trước, mình sẽ delete account.(nếu các bạn bận chuyện gì thì pm nick yahoo mình, mình sẽ không delete)
3. Khi đăng ki, các bạn để lại username, YM! , và tài khoản PP.(nếu không có PP, thì ghi tài khoản AP)
4. Nếu site scam , mình sẽ trả lại 30-50% (tùy site) cho các bạn đủ 50 click .
5. Nhận được money, yêu cầu các bạn post proof lên.
6. Các bạn request payout nhớ theo form này nhé : Username ; Site ; PP

+++Mình có dịch môt bài biết, giúp bạn có thể tránh được một site scam, các bạn download ở đây : Click here
+++Dạo này , mấy chiến sĩ hội mình, nhiều ngừoi không biết cách up ảnh, để post proof, nên mình làm một bài để chi luôn đây, thấy hay thì thanks nhé bàn con : Click here

YM! (hỗ trợ các bạn mới chơi 24/7) : Nguyen_minh_danh

Thông báo ngày 27/7/2010 :
1. chủ sở hữu trang web Remoptc.com là chủ sở hữu của 1 trang scam trước đây,Platinebux vi vậy, các bạn ngừng click, ngừng đăng kí,ai gần đủ 50 click, PM mình để mình trả tiền nha
2. Trang paycashbux.com đã thay đổi,chỉ còn $0.005/click, $0.0009$/ref click, nên từ bây giờ, mình sẽ tính % theo click mới này nhé (các click trước khi web thay đổi thì vẫn tính là $0.005/ref click)
.

Thông báo ngày 28/7/2010 : đã update site mới

Thông báo đêm ngày 29/7/2010​
đã update cách up ảnh cho anh em nào có proof mà không biết làm sao, đã up rồi, không lo đọc, mà pm hỏi, là bị chém đó nha.​
:angry
Thônng báo ngày 7/8/2010:
+++Paycashbux ngừng click nhé, Lý do : IP viet nam muốn payout thì phải upgrade lên lên Ultimate ( hơn $30>month)
+++Update thêm site mới : Traderbux.com

Thông báo ngày 23/8/2010 : trang buxreflink.com, trang greatestbux.com đang có dấu hiệu scam (đối với mình) moị người tạm thời ngừng click nhé.

1. Sign up : 10 bạn đăng kí đầu tiên, sẽ là 200%, 10 bạn tiếp theo sẽ là 150%, và các bạn còn lại là 100%.
Đối với những bạn được 200% và 150%, sau lần pay thứ 3, sẽ còn lại là 140% và 120% (và giá trị này sẽ là vĩnh viễn - lý do : lúc đó mấy bạn đã kiếm được ref riêng cho mình)

Ngừng Đăng Kí

Danh sách đã nhân money 50 click đầu tiên : 1. Linhmiu ; 2. dung123lsvn

2. RemoPtc.com : Site này mình trả các bạn 100% tiền ref, nếu scam trả lại các bạn 50%.
Click : 0.01$/click,0.004$/ref click, 10ads/day
Payout : 5$

Sign up : Ngừng đăng kí

Danh sách đã nhận money (50 click đầu tiên) : 1. Linhmiu ; 2. crusader2501; 3. biwon ; 4. tu2805 ; 5. Hoangminh_pr ; 6. vht15

3. Paycashbux.com : site này cũng trả 100% tiền ref ,nếu scam trả 30%,
Click : 0.01$/click, 0.005$/ref click, 5ads/day
Payout : 5$

Sign up : Ngừng đăng ký

Danh sách đã nhân money 50 click đầu tiên : 1. Linhmiu ; 2. dung123lsvn

4. Greatestbux.com : 0.01$/click, 0.005$/ref click, 7ads/day : site này trả 100% tiền ref, scam trả 30%.

Sign up : Ngừng Đăng kí

Danh sách đã nhân money 50 click đầu tiên : 1. Linhmiu ; 2. huanpham ; 3. donghae ; 4. dung123lsvn

UPDATE SITE MỚI :

Last edited by a moderator:
Mình xin 1 vé còn kịp trong 10 người đầu may quá hihi: tu2805 là của mình đó

1.BuxReflink.com
2.RemoPtc.com
Y!H: tran_tu2805
Paypal: [email protected]

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:42 PM ----------

bổ sung thêm thảng này nua nha bạn Paycashbux.com

cả 3 site
1.BuxReflink.com
2.RemoPtc.com
3.BuxReflink.com
1 User: Crusader2501
Y!H: knight_rider2501
Paypal: [email protected]

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

Proof mới nhận! Nóng hổi đây anh em :love

Tham gia hội
id:vht15
yahoo:[email protected]
paypal:[email protected]

đã đăng kí hết 4 link
và nhận đc 2paypal từ danh

cần tuyền ref và cần ref tuyển:D
http://www.starnaute.com/banner.php?id=vht15
http://www.greatestbux.com/?ref=vht15
http://www.buxreflink.com/?ref=vht15
http://www.paycashbux.com/?ref=vht15

đừng đk ở đây (ko phải topic của mình)pm qua yahoo cho mình hoặc vào đây đk trực tiếp:http://thekymoi.blogspot.com/2010/07/thue-ref-referralsam-bao-ptc-thanh-toan.html

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom