New PTC giờ dead rồi à mọi người

Hồi xưa mình cũng 1 thời chiến PTC, giờ vào đây thấy chả ai đăng site PTC nào nữa cả

niềm vui là lập được 1 trang ptc/faucet hoạt động ổn định được, cố gắng sẽ làm được điều đó trong 1 thời gian nữa.

niềm vui là lập được 1 trang ptc/faucet hoạt động ổn định được, cố gắng sẽ làm được điều đó trong 1 thời gian nữa.

Có 1 vấn đề nan giải đó là chống bot, bác làm được điều đó sẽ ok

Em vừa chơi lại paidvert. Dep 1$ vào test thì thấy đang ở group 1. Mỗi ngày kick ad được hẳn 0.01usd🤣🤣🤣. Nó hiện vậy thấy nản luôn

Hiện tại em muốn chơi lại PTC nhưng thấy hiện giờ ít có bác nào còn mặn mà với nó, tại sao vậy ạ?
sẵn cho em hỏi là PTCShare, Swingbux giờ còn chiến tốt ko ạ? e cảm ơn :popo_big_smile:
Giờ anh chuyển sang chơi coin hết rồi bác ơi :popo_smile:

Sang coin nhanh giàu hơn bác ơi
Em chưa có kinh nghiệm chơi coin, bác có kinh nghiệm cho em theo với ạ.
Mà từ khi e chơi PTC lại mỗi tháng cũng có dư chục $, hơi ít nhưng chắc cũng ổn mà sao ít ai chơi nhỉ

Em chưa có kinh nghiệm chơi coin, bác có kinh nghiệm cho em theo với ạ.
Mà từ khi e chơi PTC lại mỗi tháng cũng có dư chục $, hơi ít nhưng chắc cũng ổn mà sao ít ai chơi nhỉ

Kiếm vài triệu tiêu vặt với PTC cùng mình bạn ơi. Có mình vẫn kiếm đều đều nè​

Hiện tại em muốn chơi lại PTC nhưng thấy hiện giờ ít có bác nào còn mặn mà với nó, tại sao vậy ạ?
sẵn cho em hỏi là PTCShare, Swingbux giờ còn chiến tốt ko ạ? e cảm ơn :popo_big_smile:
van kiem duoc ma kho khan hon thoi b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom