New PTC giờ dead rồi à mọi người

Có ít hay nhiều cũng đc bạn à. Ở diễn đàn có rất nhiều bạn đã kiếm được tiền từ các site nước ngoài mà, airdrop bạn đang chơi cũng là kiếm được đó.
Thấy nhiều người kiếm đc mà ham ..Cơ mà nhiều ng tham hoặc thiếu hiểu biết nên bị mất nhà mất cửa vì chơi ICO,HYIP,MLM..Công ty mình có ông chơi MLM thua mất nữa tỷ

cái thời 2015-2016 kiếm doge vs btc dễ quá trời.
Cái thời trước đó mới dễ kiếm tiền hơn chứ nhỉ ? Mình nhớ nhiều ngách kiếm tiền lắm....

Mà cái nào cũng không khó khăn như hiện nay.

Một thời dĩ vãng! :popo_matrix:

Câu trả lời là chưa và nó chọn lọc gắt quá ít ai chia sẻ kèo làm miễn phí đâu để giữ lâu mà kiếm xèng chứ!

neobux cũng còn chạy nhỉ mấy bác, 1 thời chiến ptc nhớ ghê

thay vì click quảng cáo giờ click đập trứng với mở box hết rồi :popo_big_smile: cái gì cũng có thời của nó thôi

thay vì click quảng cáo giờ click đập trứng với mở box hết rồi :popo_big_smile: cái gì cũng có thời của nó thôi
Cái này là đặc sản của airdrop token gì đó thì phải... Mình không chơi nhưng đoán mò mò tí :popo_surrender::popo_surrender::popo_smile::popo_smile:

Cái này là đặc sản của airdrop token gì đó thì phải... Mình không chơi nhưng đoán mò mò tí :popo_surrender::popo_surrender::popo_smile::popo_smile:
yes , và 1 đống game nft nếu chơi thì cũng đều như vắt chanh mỗi ngày cần vào click mấy cái để kích hoạt thưởng cũng như PTC thôi mà , đại khái trong cái MMO này vẫn là bình mới rượu cũ nhưng bình đẹp hơn đương nhiên sẽ được chọn rồi =))

neobux cũng còn chạy nhỉ mấy bác, 1 thời chiến ptc nhớ ghê
Neobux chắc sẽ tồn tại mãi được, vì ai chơi nó cũng đều lỗ thôi
Chỉ có người tuyển ref là có lời :d

Cái món này giờ có kiếm ra site legit cũng chả mún chơi ..Cơ mà ngày xưa nó là khởi điểm của mình khi chiến MMO

mới hết gói nên nghỉ chơi scarlet, cũng kiếm được kha khá từ nó sau vài năm
Ptc chết vì coin và video! Từ lúc có tiktok, yt, airdrop thì các bạn newbie đã không còn dòm ngó vào ptc nữa…. Không có newbie đăng ký tiếp tục thì die chầm chậm…

con ptcshare hồi lúc nó mới ra, cày aps cho nó đã. xong 1 ngày đẹp trời nó xoá aps mình luôn, và bỏ :)). trước cheat ref kiếm bouns kia . 1 tuần cũng hơn 50u

Giờ ptc theo mình nên làm 1 site thôi, bạn có thể tham khảo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back