PTC - $0.1 PM cho sign up NouLinx

Status
Not open for further replies.
đã ref
id hanhphucao
PM 6305547
lựa chọn 3, chiến lâu dài nào :D
Cái bạn cho là ID pm, chứ ko phải tài khoản PM, tài khoản pm bắt đầu bằng chữ U, bạn cấp lại cho mình để mình BN cho bạn.

danh dau mai chien

Done, lựa chọn 3 nhé. ID: EndLesS21 . PM mình ở chữ ký nhé. :D

id :kellyjiji
Pm chữ kí nhé : P

đã ủng hộ thớt click 4 màu cam. U373062 (PM) nhé, nếu có chiến thuật chơi nào hay hay pm yahoo cho chiến ké với :eek:

lựa cho 3 . id supperstar97
pm chữ kí nhé

Đkm, Thằng thớt kiếm được 1 mớ Referral xong rồi biến! Lại cái bài Thông báo Nghỉ 1 thời gian nhưng lúc rút tiền thì chả thấy nghỉ, nản

Đkm, Thằng thớt kiếm được 1 mớ Referral xong rồi biến! Lại cái bài Thông báo Nghỉ 1 thời gian nhưng lúc rút tiền thì chả thấy nghỉ, nản
Xin lỗi bạn đã làm bạn thất vọng, nhưng mình nghĩ thật bạn à. Khi nào học hành ngon lành, mình sẽ chiến lại. Hôm qua mình BN cho các bạn cũng 2$ rồi.
riuuoi

thế bỏ ko bn vs rb nữa à

thế h thớt có chiến tiếp ko vậy..nói 1 tiếng..chữ chiêu trò câu dr xog nghỉ hài vậy

có 2 cành thôi làm j nóng thím, k bonus thì thoi :)) e cũng chưa có dc bonus nè có sao đâu.. phải hỉu cho cậu ấy nữa

có 2 cành thôi làm j nóng thím, k bonus thì thoi :)) e cũng chưa có dc bonus nè có sao đâu.. phải hỉu cho cậu ấy nữa
hiểu cái gì nếu thớt tuyển ref chắc chắn phải nâng cấp mới bn như vậy mà gói nâng cấp 1 năm nhé..nghỉ để mà mất tiền ngu...thím ấy nói thế để ko trả tiền bonus cho ref đấy...

hiểu cái gì nếu thớt tuyển ref chắc chắn phải nâng cấp mới bn như vậy mà gói nâng cấp 1 năm nhé..nghỉ để mà mất tiền ngu...thím ấy nói thế để ko trả tiền bonus cho ref đấy...
mình chưa nâng cấp bạn à. mình nghĩ khoảng 1 năm ko chơi nữa. lo học, thông cảm cho mình

thôi hãy nghĩ như là bố thí cho thím ấy đi mà :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week