Proof mới từ appnana đây

biết cách chiến nhưng ko về tiền bác nào có nhã hứng truyền king nghiệm về tiền sẽ hậu tạ sau vài ngày chiến

ke ke ! bản rởm rùi , các bác chiến ip us với ip nào mà ngon thế , chắc dùng vip72 trùng thì nó ban acc

fake bao nhiêu ip trên 1 device ko bị pand vậy mấy c . 1 acc mình chạy trên bao nhiêu devices 1 ngày thì dc ? chiến trên bluestacks nha mấy c

Lilitom, minh lam may acc deu bi ban, m biet an 1 so con purchage tam 40000 den 100000 , neu duoc pay 1h lam tam 10do thoai mai,neu ai lam duoc appnana pay tien, pm voi minh trao doi
YH: [email protected]

bác cẩn thận làm con này , làm ko đúng yêu cầu của nó , dù có lead nhưng nó vẫn ko paid đâu !

Proof mới nhận đây , các bác làm sao mà để nó ban acc ghê thế @@

chak ăn to quá lên dính :(

mình hiểu na ná vì sao nó ko paid cho các bác rồi , các bác làm con 40 --> 100k gì đó , nhưng làm ko đủ yêu cầu của bọn nó vs lại thông tin hay cc của các bác nhập có vấn đề , vẫn dc nó tính vào cheat , các bác làm bt đúng yêu cầu nó là nó paid ngay !

mình hiểu na ná vì sao nó ko paid cho các bác rồi , các bác làm con 40 --> 100k gì đó , nhưng làm ko đủ yêu cầu của bọn nó vs lại thông tin hay cc của các bác nhập có vấn đề , vẫn dc nó tính vào cheat , các bác làm bt đúng yêu cầu nó là nó paid ngay !
net lead cho nó nó còn muồn yêu cầu gì nữa chứ, mà thông tin cc cũng chỉ may ra net biết chứ site sao biết dc :(

chak ăn to quá lên dính :(
vttsrc

Proof mới nhận tối qua nhé :D
Ko hiểu chủ thớt ăn đc 10$ mà còn đi xin cái invite code làm gì :rolleyes:
Cậu pm yahoo anh em hợp tác nhé, thằng này lên point thì dễ (có hàng thì 5'=10$) đang đói hàng nên cần hợp tác vs bro đây :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back