Proof mới từ appnana đây

tình hình là thằng này vẫn pay đều nhá, em mới nhận được tiền tối qua nè
Proof đây

bác nào chiến cùng thì ủng hộ e với nha, code của e đây t407976
cách chơi thì e không nói nữa, trên forum đầy bài r nhé ^^

Lilitom, minh lam may acc deu bi ban, m biet an 1 so con purchage tam 40000 den 100000 , neu duoc pay 1h lam tam 10do thoai mai,neu ai lam duoc appnana pay tien, pm voi minh trao doi
YH: [email protected]

cậu hướng dẫn mình chiến trên ios với
trên ios ak????
bác tải cái VPN one click ak, fake ip khá tốt, search google ak, có mấy ng share cho cái code xài ak ^^
trên ios ko có bluestacks như android nên chịu khó chiến trên dt nhé ^^

pay bằng paypal, amazon girf card, chplay girf card....làm gì có pay bằng gmail hay hotmail hả bác :confused:
bác chiến = điện thoại thì hết app thì phải lsao ạ
à mà cái app mà có hình con cầm cung màu xanh xanh pending lâu quá , qello nữa

Lilitom, minh lam may acc deu bi ban, m biet an 1 so con purchage tam 40000 den 100000 , neu duoc pay 1h lam tam 10do thoai mai,neu ai lam duoc appnana pay tien, pm voi minh trao doi
lúc bác dk appnana thì dùng ip vn hay fake ip thế???? mình dk dùng ip vn, lúc pay thì cũng ip vn lun
lúc pay thì bác ghi cho đúng cái tên và mail paypal vào, tên ko dấu nhé :)

bác chiến = điện thoại thì hết app thì phải lsao ạ
à mà cái app mà có hình con cầm cung màu xanh xanh pending lâu quá , qello nữa
cái app clash clans chứ gì, mình cũng chả hỉu sao nó pending lâu nữa @@
hết app thì lại đợi thoy, ko thì lại lên bluestack fake ip làm típ, chứ mún sao hả bác :D

câu hỏi này mà cũng phải BUY ak, có bạn giúp trả lời rồi nhé :D
Người ta nói đúng rồi đó.
Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiến các cấp, chính quyền địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền và giáo dục, cần có những biện pháp cứng rắn là răn đe, như thế mới hiệu quả ... HIỂU CHƯA ?:D

bác này giống mình nè, mình cũng làm được mấy app đó, 10$ khoảng 5 phút, ai hợp tác cùng nào
Our system indicated that you were manipulating with the point systems and have unreasonably redeemed high amounts of rewards. We ABSOLUTELY have no tolerance towards cheating and have decided to penalize your actions by omitting all your points. There are no exceptions to this rule.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back