Profit sau 2 năm đánh poker

.chú ý về bank roll là ko sao hết 300-500$ đánh nl5 còn nhiều chứ nl10 thì cũng ko nhiều lắm. mình đánh poker xây dựng bankroll từng bước rất chắc chắn. thế nên mình ko giàu được nhưng lại rất ổn định
mình chủ yếu chơi S&G, hyper turbo 1 vs 1.
Mà cái này thì 1 ván 1000$ cũng có, điên lên cái là bank về 0 ngay được :(

mình chủ yếu chơi S&G, hyper turbo 1 vs 1.
Mà cái này thì 1 ván 1000$ cũng có, điên lên cái là bank về 0 ngay được :(
kiểu đi đường tắt đây mà. muốn giàu nhanh mà ko mất thời gian. sng thì bankroll cứ 100buy in là ổn

tuỳ thể loại, nếu normal hoặc turbo thì ổn chứ hyper 6 max hoặc spin thì 100 BI hơi ít

mấy bác cho e hỏi, cái này là forex đúng k ạ? có cần đầu tư k? hay chỉ cần siêng năng, chăm chỉ là ok

kiểu đi đường tắt đây mà. muốn giàu nhanh mà ko mất thời gian. sng thì bankroll cứ 100buy in là ổn

ko phải là đi đường tắt, vấn đề là ko tuân thủ đc BRM, cứ thua là ko kiềm chế đc, lên bàn to hơn đánh, kiểu này thì có 1k BI cũng vậy.

Hướng dẫn chơi đi chủ thread ơi!

Bác thớt cho hỏi chưa bjt j thì nên tìm hiểu ở đâu đây

chưa biết gì thì tìm hiểu luật chơi cách chơi trên youtube, google ấy.search 1 cái ra cả đống

2 năm đánh pokerstar chưa bao giờ đánh trên máy tính toàn ipad với đt :)) suốt ngày phải nạp tiền chán ghê

Đố các bác có bao sàn poker đang được chơi :)) , mình chơi 4fun nên chỉ chuyên freeroll là chính , bác nào mới lập nick sàn nào mình sẽ chỉ cách được bonus nhiều nhất và đánh các giải freeroll để luyện

cái 1 là ongame poker cái 2 là full tilt. cái số 3 là pokerstars. Dòng dưới số 1 là 888 bên cạnh là bàn pokerstar tiếp. Rất tiếc là không cso ipoker.

Có bác nào đánh tour daily kiếm cái jackpot 1m$ không?
Cá nhân em thấy về nhất 2 cái bàn s&g fullring đã khó chứ đừng nói là về nhất cùng 1 lúc cả cặp 2 cái tuor :))
Còn cái milestone ticket 55$ thì khó như lên giời, tour buyin 1$ sau 20 phút khoảng 10k người thì tu lệ trúng cỡ 1/1000.
Nói chung là chả có cái gì dễ xơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week