Pro Zeek vào tư vấn...!

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
e mới tập chơi Zeek,... muốn kiếm chút nên mạo muội hỏi câu hơi ngu nhờ Pro tư vấn,
Em Reg 2 acc 2 IP khác nhau và không làm Ref của nhau,.. rồi sau đó về chiến post ads trên 1 IP và xóa cookies site + browers đi có bị phát hiện khi nó check không????
Mong Pro chỉ giúp...:D
Chém thì chém nhẹ tay thôi ạ,..
E có mỗi cái áo kiếm ăn,...

1 IP chơi được 2 acc nhưng 2 acc đó ko liên quan gì đến nhau là oke
Nhưng nhiều nhất là 2 acc thui nhé

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Pro tonghieu đã có bảo 1 IP chơi được 2 acc nhưng 2 acc đó ko liên quan gì đến nhau là oke
Nhưng nhiều nhất là 2 acc thui nhé

Vâng, thì có liên quan đâu bác,... 2 acc khác nhau mà có Ref cho nhau đâu,,. :D chỉ Ref chung cho 1 người :)

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

"muốn người khác ko biết thì chỉ có cách là đừng làm"

Nói như bác thì bao giờ mới khá???
dù sao cũng thanks bác tư vấn :D

Upvote 0
miễn là pots ads đều là đc cậu à. không sao đâu.

Upvote 0
Ak mượn top hỏi lun --> nếu mình có một PC ở cơ quan, 1 PC ở nhà (thế này thì độc lập hoàn toàn nhỉ ;))) nhưng đặt trường hợp thế này: lỡ có một hoặc vài lần dùng acc trên CQ mà post ads ở nhà hoặc ngược lại, thế có bị dính ko nhỉ :)) --> vì là nhầm thôi chứ chẳng chít chát gì cả :D

Upvote 0
Ak mượn top hỏi lun --> nếu mình có một PC ở cơ quan, 1 PC ở nhà (thế này thì độc lập hoàn toàn nhỉ ;))) nhưng đặt trường hợp thế này: lỡ có một hoặc vài lần dùng acc trên CQ mà post ads ở nhà hoặc ngược lại, thế có bị dính ko nhỉ :)) --> vì là nhầm thôi chứ chẳng chít chát gì cả :D

mình nghĩ 1 vài lần cũng k sao đâu bác,. xóa cookies là ok thôi :)
vì e có hỏi mấy pro tr'c thì cũng chơi 7acc/ IP :-ss

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,191
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom