Help Pro youtube cho mình hỏi?

dang quan tam nhu thot. khong hieu lien ket voi net minh lam gi de co tien

thằng đó nghe có mem nói là có trả tiền nhưng ăn chia 4-6 thì phải. thằng đó dễ vô nhất

mình nhận được lời mời từ Network http://lifentw.com/, cho mình hỏi thằng này thế nào ợ, có uy tín không ợ
thằng lifetw này là công ty riêng mà làm partner ship với youtube để ăn tiền quảng cáo
thằng này mới thành lập thôi, chả biết có uy tín ko nữa
ăn chia 8/2, tiền kiếm được ở youtube thì bạn dc 80%, nó 20% nhưng bù lại nó tăng CPM cho bạn lên
tốt nhất là vào mấy thằng cũ uy tín cho nó lành

thank các bạn nhé tớ đang chuột bạch thằng này thì thấy cũng khá khả quan, đặc biệt video xét $ xanh rất dễ còn pay thì chưa biết thế nào đợi 2 tháng nữa coi. min pay có 30$ :eek::eek:

thank các bạn nhé tớ đang chuột bạch thằng này thì thấy cũng khá khả quan, đặc biệt video xét $ xanh rất dễ còn pay thì chưa biết thế nào đợi 2 tháng nữa coi. min pay có 30$ :eek::eek:

Vào net nào thì cũng xanh đc tất cả video mà :). Có điều nó có scam không mới quan trong. :)

Đã được pay nhé mọi người
Mô tả:Masspay giao dịch: youtube
Số tiền:+ 10.76 WMZ
Ngày:2014/05/20 07:44:36

Life là net nhỏ của QuizGroup. Đã chơi 3 tháng rồi và pay đều, có pay = WMZ nên đỡ sợ mít như paypal
Ăn chia 80/20
Pay vào 20 ~30 hàng tháng, support tận tình
Proof của mình tháng vừa rồi :D

Last edited:
^
^
xem thanh toán chỗ nào đấy bác, em vào 1 tuần Life 1 tuần rồi mà chẳng biết theo dõi thanh toán chỗ nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom