• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pro vào giúp đỡ nào!

Status
Not open for further replies.

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000

Gặp hình như thế này thì xử trí sao mấy pro?

esc , dontsee, error
:binhsua160:

lúc chiều giờ gõ cũng gặp mấy lần cái hình đo.Mính cứ esc mà múc

thoát ra rồi vào lại đi bạn, lâu lâu nó lỗi, mình không rành bên này nhưng có ý kiến thế, được cho 1 cái thanks cũng được :D

Gặp hình như thế này thì xử trí sao mấy pro?

mình là mình esc :-s .. hức.. gặp quài hình này thôi

Mình gõ dontsee và sau 15 phút lên pri 3 ==!

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

thoát ra rồi vào lại đi bạn, lâu lâu nó lỗi, mình không rành bên này nhưng có ý kiến thế, được cho 1 cái thanks cũng được :D
Ủng hộ bạn 1 cái thank này! :D

đúng rồi đấy đội hình 0 0 0 1 0 0 0 sau khi gặp hình đó cứ ECS thì thành 3 3 2 1 0 0 3 :))

đúng rồi đấy đội hình 0 0 0 1 0 0 0 sau khi gặp hình đó cứ ECS thì thành 3 3 2 1 0 0 3 :))
Chắc tối nay phải thức đêm cày lại Pri. Chán quá!

Dạo này pix có nhiều vấn đề quá vậy :S Đang định chiến lại mà thấy thế này chắc chuyển qua chơi Paid to login cho lành T_T

Dạo này pix có nhiều vấn đề quá vậy :S Đang định chiến lại mà thấy thế này chắc chuyển qua chơi Paid to login cho lành T_T
Đợi nó ổn định rồi chiến. Chắc lại ngon lành như xưa thôi bạn! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom