[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 03-04-2013 07:03:30 PM Server Time.
kết quả sauu khi gõ 3 phút =))

tình hình là code màu ko ký tự còn ra hoài - nên dừng chiến để ko mất $ oan uổn:binhsua76::binhsua76:

3 acc mỗi acc dinh rule 3 lần, may chưa bi ban forever, nghỉ thôi, tối chiến tiếp

sang nay sao có 1 code không hiển thị mà nó cứ xuất hiện hoài vậy trời??? mega tính banned 1 ít acc hay sao ấy?? có ai gặp tình trạng nầy không?

may wa, mình thật sáng suốt, thấy xuất hiện liên tục 2 phút toàn code này nên tắt máy đi ngủ gấp, sáng dậy thấy ae la ó rồi :]]

Giờ thì ko ra captcha lun @@

tình hinh gõ là toàn hình ảnh màu vàng, xanh, hồng gõ thế nào mới đúng giờ
Tôi cũng bị giống vậy là sao trời???? bên qlink cũng vậy

đang gõ thì nó hiện ra cái dòng chữ màu đỏ LOOK AT... gì đó, pó tay luôn

- - - Updated - - -

Soft Bubu hay XD
Mình xài XD chưa bị kick lần nào :-?

Trước giờ mình cũng chưa bị kick lần nào ko hiểu sao tự nhiên lại bị. mình xài bubu

đang gõ thì nó hiện ra cái dòng chữ màu đỏ LOOK AT... gì đó, pó tay luôn

- - - Updated - - -

Trước giờ mình cũng chưa bị kick lần nào ko hiểu sao tự nhiên lại bị. mình xài bubu

bác bị ăn rule gòi vô ID kiễm tra đi - phía sau có giờ + ngày thàng thì thôi ko thì ăn ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,505
Latest member
huhoklmaogang

Most viewed of week

Most discussed of week