[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
Để tránh keylog bạn nên dùng bàn phím ảo gõ pass vào một trang word or excel. Khi dùng chỉ việc copy and patse là xong.
Tránh để lộ ID khi reg. Làm như vậy có bố hacker cũng bó trim

mấy bạn mấy bác cho mình hỏi mấy acc mega mình bị đỗi LR giờ đổi lại LR của mình dc ko?..
...tiền mồ hôi mình làm cực lực mà bị cướp như zậy thật sự độc ác thật, tại sao tụi nó ko đi cướp mấy thằng nhà giàu chứ...:(

Người nghèo dân đen thì thấp cổ bé họng,có muốn cũng chẳng kiện hay làm gì được.Còn mấy thằng giàu nó giỏi hơn,nó ma mãnh hơn nên giàu càng giàu và nghèo càng nghèo thôi,như 1 xã hội vậy...........

cho mình hỏi trong group hoặc nick yahoo mà bạn tuyển member có ai tên nick YH la girlkute_nuoimotuocmo, hoặc hoanghue không nếu có cho mình biết nha

Hôm qua đông vui bao nhiêu hôm nay vắng tanh:binhsua47:

nhanh chậm thất thường, 6id sp 22

:m082: load nhanh thế này mà - có kick out gì đâu -mệt quá oánh như kiểu người thiếu cơm - ko lên 30 cmnr

co ai giong em hok vay sao bi kick out wa troi vay ta
:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

U1258521 , của cờ ầy nào vậy................. thằng U26.... (quên ) đổi xong nó đổi lại cái này,........

:binhsua08: login vào soft thì bị cảnh cáo 2 acc, đang đánh ko dính timeout cũng bị kik out 3 acc, chờ 12h chiến pix luôn :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,497
Latest member
minh3776

Most viewed of week

Most discussed of week