[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
anh thí em cm cũng khá hay nhưng có 1 chỗ phán như thánh lỗi sv pro chỗ nào ? ngoài việc có thể thay đổi lr còn bit pass + id thì a bảo đảm ko phải sv pro nếu em tìm dc lỗi sv pro thì a tin em là thánh =]]
Ngoài lề chút..
Đã có bạn mail lên server báo lỗi bảo mật ( NẾU a em nào có làm zeek chắc sẽ biết về lỗi này)
cứ tưởng tưỢNg: Pro không giới hạn số lần login - login ko mã captcha. Thì chỉ cần tool + VPS là tiến hàng scan đx rồi. ----> thế không phải là lỗi bảo mật sau?

Ngoài lề chút..
Đã có bạn mail lên server báo lỗi bảo mật ( NẾU a em nào có làm zeek chắc sẽ biết về lỗi này)
cứ tưởng tưỢNg: Pro không giới hạn số lần login - login ko mã captcha. Thì chỉ cần tool + VPS là tiến hàng scan đx rồi. ----> thế không phải là lỗi bảo mật sau?
zeek can thiệp cả DB nhé ko đơn giản là scan thui đâu =]]
a cho chú mài 1 id chú mài scan giúp anh pass là j` nhé =]]
ở đây ko thik chú cứ phán là lỗi sv pro làm cho lộ pass + id nhé !1
ko mún ném đá thèn em nhưng do fan của sv pro nên ném thui =]]

zeek can thiệp cả DB nhé ko đơn giản là scan thui đâu =]]
a cho chú mài 1 id chú mài scan giúp anh pass là j` nhé =]]
ở đây ko thik chú cứ phán là lỗi sv pro làm cho lộ pass + id nhé !1
ko mún ném đá thèn em nhưng do fan của sv pro nên ném thui =]]

thôi thôi e iu cho a can đi - đi ngủ đi mai thức làm việc nữa:binhsua101:

U1828423
Yinglii

Thêm 1 thằng "Cờ hó" nữa xuất hiện. Tuần này làm không công. Ức thật :binhsua122:

Lộ ID là vì nó vào ticket unban của mấy bạn để xem ý....như các bạn biết thì 1 vé có URL như này sữa số thứ tự sẽ ra vé khác ngay thôi https://typersupport.zendesk.com/requests/75660
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

Giờ $ mới về nè các bác ơi. má nhà nó đợi từ 3h chiều
Date: 4/15/2013 3:41 PM
Batch: 140238821
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.01
Memo: Marketing Fee

Thank you.

ahaha ha ha ha :binhsua95: tuy bị change Lr nhưng tiền vẫn về ví an toàn hacker đã chậm tay hơn processed từ chiều mà nó lại change Lr vào lúc 10h nên tiền vẫn về ví ho ho ho :binhsua112:
Dear nguyenhoang,

You have received a payment to your account U9820049 (hongngoc199574):

Date: 4/15/2013 4:27 PM
Batch: 140246598
Amount: $9.04

Thank you.
bonush thêm 2 tấm hình cho các bác cẩn thận cờ hó này nữa Capture.PNGCapture1.PNG

ahaha ha ha ha :binhsua95: tuy bị change Lr nhưng tiền vẫn về ví an toàn hacker đã chậm tay hơn processed từ chiều mà nó lại change Lr vào lúc 10h nên tiền vẫn về ví ho ho ho :binhsua112:
Dear nguyenhoang,

You have received a payment to your account U9820049 (hongngoc199574):

Date: 4/15/2013 4:27 PM
Batch: 140246598
Amount: $9.04

Thank you.
bonush thêm 2 tấm hình cho các bác cẩn thận cờ hó này nữa View attachment 24303View attachment 24304

Hi vọng là thằng Hacker không biết tuần này Mega Pay sớm.... nên nó change chậm chân sau khi Mega Pay. Hiện tại vẫn còn 1 id không bị change LR nhưng tiền vẫn chưa về.... Hi vọng nào :binhsua95:

Lộ ID là vì nó vào ticket unban của mấy bạn để xem ý....như các bạn biết thì 1 vé có URL như này sữa số thứ tự sẽ ra vé khác ngay thôi https://typersupport.zendesk.com/requests/75660
tiện thể mình chưa unban nên không thể nói là lộ ID được nhá mình để ý đến chủ nhật hoặc thứ 2 các bác đừng login vào acc thì sẽ không bị scan ra pass được vì 2 acc unban của em đăng nhập ngay lúc 9h ( lúc đấy mình chưa bị change LR nhá ) nhưng sau một hồi chơi game vào kiểm tra lại lúc này khoản 10h30 thì đã bị đổi LR của 2 thằng cờ hó nào không bít ...may mắn là hôm nay mega pay sớm không thì ... => rút ra kết luận không nên login vào tài khoản vào chủ nhật và thứ 2 chắc chắn có nội gián trong mega rồi anh em à :binhsua85:
à ảnh LR của 2 thằng cờ hó đó đây Capture.PNGCapture1.PNG
anh em tổi rồi mà hóng đông nhỉ L:D
There are currently 46 users browsing this thread. (17 members and 29 guests)
hongngoc199574,
10skpr0,
daohoasac,
FirstBlood,
kiemtienthatkho,
kimdai,
minhphu1306,
MLouis1997,
ngovang1208,
sallby,
sonalwx,
tamkiemvongan,
tienduc255,
toranksu,
vodanhlata,
vytridang318

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

Mong bạn nói rõ hơn giúp mọi người đỡ mất tiền oan. Cảm ơn bạn

- - - Updated - - -

tiện thể mình chưa unban nên không thể nói là lộ ID được nhá mình để ý đến chủ nhật hoặc thứ 2 các bác đừng login vào acc thì sẽ không bị scan ra pass được vì 2 acc unban của em đăng nhập ngay lúc 9h ( lúc đấy mình chưa bị change LR nhá ) nhưng sau một hồi chơi game vào kiểm tra lại lúc này khoản 10h30 thì đã bị đổi LR của 2 thằng cờ hó nào không bít ...may mắn là hôm nay mega pay sớm không thì ... => rút ra kết luận không nên login vào tài khoản vào chủ nhật và thứ 2 chắc chắn có nội gián trong mega rồi anh em à :binhsua85:
à ảnh LR của 2 thằng cờ hó đó đây View attachment 24306View attachment 24307
anh em tổi rồi mà hóng đông nhỉ L:D
There are currently 46 users browsing this thread. (17 members and 29 guests)
hongngoc199574,
10skpr0,
daohoasac,
FirstBlood,
kiemtienthatkho,
kimdai,
minhphu1306,
MLouis1997,
ngovang1208,
sallby,
sonalwx,
tamkiemvongan,
tienduc255,
toranksu,
vodanhlata,
vytridang318
Ai dám k0 login, trừ khi là nó thừa $

Tuần đầu bị change LR, mà tiền vẫn về công nhận mình ăn ở đợt này ...:m021:
Date: 4/15/2013 4:03 PM
Batch: 140242238
Amount: $6.46

Éo hiểu sao mọi tuần thì ko thằng nào sờ vào tuần này cả 2 thằng nó cùng nhảy vòa cắn xé

$$$$$$ da ve du rui nha ba con mung wa
bi change lr ma tien ve van du hen wa
:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

anh thí em cm cũng khá hay nhưng có 1 chỗ phán như thánh lỗi sv pro chỗ nào ? ngoài việc có thể thay đổi lr còn bit pass + id thì a bảo đảm ko phải sv pro nếu em tìm dc lỗi sv pro thì a tin em là thánh =]]

vậy theo anh làm sao để biết được cả ID và pass? dùng scan à :binhsua39::binhsua58:
với những ID ko share mà vẫn bị anh giải thích thế nào?

bị change LR mà tiền vẫn về may quá anh em a:binhsua166:. Hóa ra mega tính tiền từ luc process, hacker chậm chân

Last edited by a moderator:
:m121: chúc mừng mọi người thoát cảnh bị chaned lr - hacker nào ngờ đâu cơ chứ :m121: vỗ tay

tuần vừa rồi load chán. ít $. hacker tha cho đó. chắc tuần này ra tay đây. ae cận thận. tuyệt đối không để lộ ids + pass. Nên dùng XD soft vì không ai biết ids + pass ngoài chính chủ :) ý kiến cá nhân. xin đừng "chém" :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,084
173,157
Latest member
prince86

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week