[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
$ hôm này về sớm thiệt
có bác nào bị hack hok , tuần vừa rồi em tạo id mới hết nên $ về đủ hết (các id khác nhau + pass khác nhau luôn) , may thằng hack hok sờ gáy , hôm nay pay sớm click vô mail lo nơm nớp

$ hôm này về sớm thiệt
có bác nào bị hack hok , tuần vừa rồi em tạo id mới hết nên $ về đủ hết (các id khác nhau + pass khác nhau luôn) , may thằng hack hok sờ gáy , hôm nay pay sớm click vô mail lo nơm nớp
change lr làm lao đao qá. làm sao "hacker" biết được ids và mail của chính chủ. Ngoài mega và chính chủ thì ai biết được??? cứ cho là hacker dùng virus đi. chẳng lẽ nó biết số lượng lớn máy tính vậy sao :)) Tớ dùng XĐ soft vs Bubu soft từ xưa giờ. chưa bị change lr. bạn hiểu ý tôi muốn nói chứ :D

change lr làm lao đao qá. làm sao "hacker" biết được ids và mail của chính chủ. Ngoài mega và chính chủ thì ai biết được??? cứ cho là hacker dùng virus đi. chẳng lẽ nó biết số lượng lớn máy tính vậy sao :)) Tớ dùng XĐ soft vs Bubu soft từ xưa giờ. chưa bị change lr. bạn hiểu ý tôi muốn nói chứ :D
Bạn nói là mega làm hay sao?

Mega nó muốn lấy $ lại thì nó trừ lộ liễu cần gì cái trò này :D Tốt nhất là dùng soft XD vì ít ai biết ids & mail. nói vầy không biết có đụng chạm ai không nữa @@
thế thì do cái gì chúng ta thêm idd vào làm hoặc là người có thế biết hết email của ae MMO trên đây rồi scan pass, hoặc là chưa nghĩ ra...... hihihihihihi đừng bảo e spam nha. :binhsua95:

Mega nó muốn lấy $ lại thì nó trừ lộ liễu cần gì cái trò này :D Tốt nhất là dùng soft XD vì ít ai biết ids & mail. nói vầy không biết có đụng chạm ai không nữa @@

câu nói hay nhất trong ngày hehehhehe
mega nó chỉ trừ 1 ngày a e mình cũng dc mớ gòi chơi vụ change chi cho mất mem làm :binhsua121:

thế thì do cái gì chúng ta thêm idd vào làm hoặc là người có thế biết hết email của ae MMO trên đây rồi scan pass, hoặc là chưa nghĩ ra...... hihihihihihi đừng bảo e spam nha. :binhsua95:
:) thui bỏ vụ change lr đi. giờ ngóng $ về. sao chưa về nhỉ

Chắc nó không phải pay theo U đâu, mình nghĩ là ids nào hoàn thành min pay sớm nhất nó sẽ pay trước, và cứ lần lượt cho đến ids nào nước đến chân mới nhảy kịp :D

tình hình là 3 ID của đệ không pay cũng không reset cũng không hiên thông báo thnh toán chỉ hiện thông báo đen thùi lùi NO processing làng nước ơi cưu':binhsua80:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week