• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pro Paypal nè !

getmoney

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Các pro cho em hỏi :

1) Paypal verify xong mình rút tiền luon được k.
2)Việc completed sau 1 ngày của Paypal là auto hay là có người kiểm tra cái này.

Hỏi gà, nhung cũng nhiều người k biết, ai biết thì giúp em với, đừng chém...

verry ko phải do người đâu mà sever nó làm , còn bạn muốn rút tiền để tránh để ý nhiều thì nên để vài ngày hoặc 1 tuần cho an tâm , nhớ cái tên rút tiền về phải đúng nhé

1. Chưa unveri cũng rút được nhé (phải add bank)
2. Verify thì hoàn thành ngay lập tức sau khi mình điền 4 số mà PP nó gửi về ngân hàng qua mã số giao dịch

thank

verry ko phải do người đâu mà sever nó làm , còn bạn muốn rút tiền để tránh để ý nhiều thì nên để vài ngày hoặc 1 tuần cho an tâm , nhớ cái tên rút tiền về phải đúng nhé

thank bác, để nhiều ngày :( , minh de mấy tuần cung bị lm khi rút .... :binhsua85:

Đọc kỹ bài viết của thangquynho ý. Tốt nhất chiến PP phải từ từ bình tĩnh đừng xồn xồn là ok hết :D

quan trọng do tiền bạn có vấn đè nên limit...Mà giờ chán pp rồi....ko chơi nó nữa..dùng cái khác cho nó lành

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom