• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pro nào không tham gia thì clik giúp em nha-123do.vn

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
Tình hình là tớ có tham gia event của anh Shin mà mãi mới được 15k chưa cả đủ minpay là 100k.
Nên tớ lập topic này nhờ mọi người clik ủng hộ :binhsua07:.Hj ai tham gia rồi thì thui nha.Ai không tham gia thì clik ủng hộ cho tớ nha.
Chỉ cần clik vào link ref của tớ và làm theo tới trang 123do là ok rồi.
Tớ lập thớt này mọi người đừng gạch đá nha.:binhsua50:
Hj thank cả nhà nhá! Link ref của tớ ở dưới.hj :D
http://123do.vn/landing/viral-2/?ref=50969

Last edited by a moderator:
ko sao ! Đúng là tham gia event nên fair play vẫn hơn ^^!!! Nhưng vì mình thấy topic của bạn có vẻ hay hay nên click ủng hộ rồi ^^!!!

ko sao ! Đúng là tham gia event nên fair play vẫn hơn ^^!!! Nhưng vì mình thấy topic của bạn có vẻ hay hay nên click ủng hộ rồi ^^!!!

:binhsua95: hj ngại quá.Thank bạn nha.hj tại mấy ngày share trên FB với yahoo mà không đủ minpay.hj tới khi anh Shin kết thúc event mà không đủ min thì :binhsua23:

cái này nó khuyến mại 100k.
Mình sủ dụng mua hàng trên website nó được không.
Hay khi mua, nó giao hàng vẫn phải thanh toán tiền mặt

Mỗi lần mua hàng chỉ được sử dụng 10k để mua bạn ah.hj được sài 100k luôn thì ngon.
event này hơi khó mình share link Facbook, zinng me, room ola, room yahoo........mới được 70k ak! còn 30k nữa! mà nghe đâu không giới thiệu được người mua deal thì trừ 50% số tiền thì phãi@@@
hj đúng là khó thật,hj mình chỉ giới thiệu đơn thuần cho bạn bè.hj chắc không đủ min pay.hj bị trừ 50% nữa thì hj.

100k đó, mỗi lần mua deal mình sẽ được use 10k vào tiền thanh toán, đại loại như mua hàng 100k chỉ cần bỏ 90k tiền mặt thui

tớ up cho bạn nào không chơi thì clik ủng hộ tớ nha.:binhsua07:

trùi ui
nếu mà ko giới thiệu được người mua del mà bị trừ mất 50% thì cực quá vậy
giới thiệu mãi dc có mấy k mà bị trừ 50% :binhsua36:

trùi ui
nếu mà ko giới thiệu được người mua del mà bị trừ mất 50% thì cực quá vậy
giới thiệu mãi dc có mấy k mà bị trừ 50% :binhsua36:

hj phi lao phải theo lao nè bạn.huhu không lẽ bỏ công cốc mấy ngày.:binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads