• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight pro nào giải thích lỗi net BLVD em với

nhanhlenemoi

Junior
Reactions
57
MR
0.009
Insuree Balance
0
tình hình là mấy hôm nay nó cứ gạch chéo mà lúc cộng lúc không.có lúc gạch chéo 3 con mà không cộng con nào. Lỗi này có sửa được không vậy:((

Mấy hôm nay nó lead ảo hơi bị nhiều . Chọn sock không dính backlist của nó là đc :binhsua47:

Mấy hôm nay nó lead ảo hơi bị nhiều . Chọn sock không dính backlist của nó là đc :binhsua47:
làm sao nhận biết sock backlist vậy pro em mới làm nên chưa biết

làm sao nhận biết sock backlist vậy pro em mới làm nên chưa biết
hên xui thôi . Thấy làm lead 1 con mà không cộng điểm thì vứt luôn khỏi cần làm mấy con sau gì cho mệt cũng ko cộng đâu :binhsua44:

tầm chiều hay bị lead ảo

hic, cũng cãi nhau với mem về vụ này mấy lần bực mình lun:binhsua45::binhsua45::binhsua45:

Tất cả Do sock thôi bạn

hôm qua tớ cũng chửi nhau vs thằng mem nó cứ bảo lỗi postback hoặc tớ gỡ postback các bác thấy nguy hiểm k?rất úc chế

Lỗi này từ xưa đến nay lúc nào chẳng vâỵ,, làm thằng nay thì phải chấp nhận thôi..........

lead như thế chỉ admin là có lợi :))))))))))

lợi j cậu. net nó có cộng tiền đâu mà lợi. chỉ có men la nghĩ mình ăn chăn thui .hazzzz
Ý cậu ấy là "admin blvd có lợi" :binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom