SCAM PrimexROI - primexroi.com

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ví dụ nhé :

Admin cho monitor 50$ để tạo RCB => Monitor trả 2$ cho mỗi người nếu họ đầu tư 10$ => 25 người sẽ hết 50$

khi đó admin sẽ có 250$ ( 25 người x 10$ ) => trừ tiền cho monitor nó sẽ lời 200$
Hôm trước đã thấy 1 lần nói như thế này rồi nhưng bỏ qua không chấp. Hôm nay thấy nực cười quá buộc phải có ý kiến.

Không thể tin được 1 người với suy nghĩ như thế này mà còn tồn tại trong hyip industry. Suy nghĩ quá thiển cận, nông cạn. Với lối suy nghĩ như thế mà vẫn còn đâm đầu vào hyip, có phải là tự mình tát vào mặt mình không?

Thừa nhận là 1 số admin hyip rẻ tiền có ý định làm việc như thế này (RCB cao để câu investors rồi scam) nhưng mình không bao giờ hợp tác làm việc như vậy.

Riêng với hyip này, admin chủ động add hyip lên site mình, biết là site hơi cùi nhưng thấy có vẻ admin chơi đẹp dự đoán có ý định hoạt động lâu dài nên mới giới thiệu cho a e, mà cũng chỉ dám rate 2/5. Ai ngờ nó bỏ chạy sớm vậy. Sorry a e, lầm sau sẽ xem xét cẩn thận hơn khi giới thệu hyip lên đây.

Còn rất nhiều điều muốn nói, để thấy cách nghĩ của lastmonitor là thiển cận, nông cạn nhưng phải bận việc đi bây giờ, sẽ nói kỹ sau.

Last edited by a moderator:

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
Site HYIP mình làm ra vô tình bị phát hiện => bị ném gạch => cay cú
Trang monitor của mình cùi bắp => không bằng người ta => cay cú tiếp
Trình còi HYIP nên không biết phân biệt site ngon, site dở, được chỉ ra site cùi nhưng vẫn không nhận mình sai => lại cay cú thêm

Nói ai tự hiểu :|

sao nếu em làm ra site hyip ma sao anh last biết đc nhỉ

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm trước đã thấy 1 lần nói như thế này rồi nhưng bỏ qua không chấp. Hôm nay thấy nực cười quá buộc phải có ý kiến.

Không thể tin được 1 người với suy nghĩ như thế này mà còn tồn tại trong hyip industry. Suy nghĩ quá thiển cận, nông cạn. Với lối suy nghĩ như thế mà vẫn còn đâm đầu vào hyip, có phải là tự mình tát vào mặt mình không?

Thừa nhận là 1 số admin hyip rẻ tiền có ý định làm việc như thế này (RCB cao để câu investors rồi scam) nhưng mình không bao giờ hợp tác làm việc như vậy.

Riêng với hyip này, admin chủ động add hyip lên site mình, biết là site hơi cùi nhưng thấy có vẻ admin chơi đẹp dự đoán có ý định hoạt động lâu dài nên mới giới thiệu cho a e, mà cũng chỉ dám rate 2/5. Ai ngờ nó bỏ chạy sớm vậy. Sorry a e, lầm sau sẽ xem xét cẩn thận hơn khi giới thệu hyip lên đây.

Còn rất nhiều điều muốn nói, để thấy cách nghĩ của lastmonitor là thiển cận, nông cạn nhưng phải bận việc đi bây giờ, sẽ nói kỹ sau.

Tôi có suy nghĩ như thế và tôi tồn tại trong HYIP gần 4 năm rồi đấy, vẫn đâm đầu vào HYIP và vẫn có tiền tiêu là được chứ gì ? Thế phải suy nghĩ thật tốt, thật tích cực thì chơi HYIP mới không phải tự tát vào mặt mình à :)) Câu trên thì nói suy nghĩ thiển cận, câu dưới thì lại thừa nhận có admin hyip làm thế => như thế thì ai mới là đứa tự tát vào mặt mình :-j biết site hơi cùi còn đưa anh em =)) cái phần nói rate 2/5 thực ra là 1 nước cờ đôi :

- Nếu như trang scam nhanh như thế này => mình biết nó hơi cùi nên đặt rate có 2/5 thôi, ai ngờ nó scam sớm vậy :">

- Nếu trang dai dai được 1 tí => mình đã nâng rate lên, và nó sẽ triển vọng thành 1 site HOT và sống lâu :"> => anh em xem lại câu này ở topic của trang PerfectINV nhé :-j

Lần trước cũng khẳng định trang earth-profit là có đầu tư, sẽ sống lâu => scam luôn trong 1 ngày :"> lần này nói site này có đầu tư , admin chơi đẹp đấy => đúng là nó chơi đẹp, 1 ngày down site luôn ;;)

Còn về cái tôi cá nhân, thì suy nghĩ của cậu thì cậu sẽ cho là cậu đúng và người khác sai <=> suy nghĩ của tôi thì tôi cho là tôi đúng và người khác sai => cái chính là kết quả nó thể hiện cách suy nghĩ, cách tư duy và sự chính xác khi đầu tư ;) ai rảnh thì tìm lại những thread các trang ngắn ngày tôi post hộ cái, nếu anh em chơi theo tôi ngay từ khi post site lên thì có bị scam không và nếu dừng theo tôi thì có bị scam không ? ;;)

Hôm nay rảnh rỗi, tí viết tiếp 1 bài về mấy monitor cho anh em đọc tiếp :)) hi vọng mấy anh pro chê em thiển cận thì đừng đọc bài của em, kẻo lại trùm chăn khóc hận :-j

mrthinh

Banned
Reactions
86
MR
0.000
- Nếu trang dai dai được 1 tí => mình đã nâng rate lên, và nó sẽ triển vọng thành 1 site HOT và sống lâu :"> => anh em xem lại câu này ở topic của trang PerfectINV nhé :-j

Lần trước cũng khẳng định trang earth-profit là có đầu tư, sẽ sống lâu => scam luôn trong 1 ngày :"> lần này nói site này có đầu tư , admin chơi đẹp đấy => đúng là nó chơi đẹp, 1 ngày down site luôn ;;)

off mấy ngày mà các bác chém ác quá, em đọc mà toát mồ hôi . cũng ko có ý kiến gì về việc các bác đang chém .
Nhưng quả thực , với kinh nghiệm 1 tháng với HYIP . em chả học hỏi đc gì ngoài việc thấy 1 số trang đã run đc tầm 2-3 ngày mà lượng dep ít , mới thấy các Moniter đưa lên với chế độ RBC khá hấp dẫn . thì quả thực là trang đó sẽ ra đi rất nhanh . điển hình như mấy trang mà Las có nói đến .
nếu admin trang đó thực sự có tiềm lực thì đã PR từ khi trang bắt đầu run , còn ko thì chỉ là 1 chiêu pr làm cú chót .

To Las : cảm ơn cậu vì những trang cậu đưa lên đa phần có thể chiến tốt .
To All Moniter : mong các bạn bỏ nhiều công sức hơn, tâm huyết hơn để giới thiệu cho anh em những trang tốt , RBC tốt . và cũng có trách nhiệm hơn với những trang mà mình post . cảm ơn các bạn !

off mấy ngày mà các bác chém ác quá, em đọc mà toát mồ hôi . cũng ko có ý kiến gì về việc các bác đang chém .
Nhưng quả thực , với kinh nghiệm 1 tháng với HYIP . em chả học hỏi đc gì ngoài việc thấy 1 số trang đã run đc tầm 2-3 ngày mà lượng dep ít , mới thấy các Moniter đưa lên với chế độ RBC khá hấp dẫn . thì quả thực là trang đó sẽ ra đi rất nhanh . điển hình như mấy trang mà Las có nói đến .
nếu admin trang đó thực sự có tiềm lực thì đã PR từ khi trang bắt đầu run , còn ko thì chỉ là 1 chiêu pr làm cú chót .

To Las : cảm ơn cậu vì những trang cậu đưa lên đa phần có thể chiến tốt .
To All Moniter : mong các bạn bỏ nhiều công sức hơn, tâm huyết hơn để giới thiệu cho anh em những trang tốt , RBC tốt . và cũng có trách nhiệm hơn với những trang mà mình post . cảm ơn các bạn !

vấn đề PR thì không quan trọng, nhìu site PR rầm rộ nhưng die nhanh như điện xẹt ( eart-profit là 1 vd, prosinvestment)

taiquy1985

Senior
Reactions
101
MR
0.000
Cũng chẳng biết gì về hyip và chẳng biết trang này thế nào nhưng thấy nó khoe là có cái này cái kia nên mình check thấy nó nói phét quá thôi! hic Bác lastmonitor nếu có thể thì hãy nhận một vài đệ tử trên 4rom và hướng dẫn họ cách xem thông tin site thế nào để mục 2ip đỡ những topic kiểu này anh em vào chém nhau mất đoàn kết đó bác!:binhsua09: MMO với các bạn có thể là miếng cơm nhưng mình chưa được gì từ nó ngoài việc lên và hóng chuyện của mọi người vì thế mình nói có gì sai các bạn bỏ quá cho nhé!

dongxi17

Senior
Reactions
145
MR
0.089
topic nóng hổi như cái bánh bao vừa mua đợi bác naboda về nói lên những điều cần nói nữa để a e có thêm kinh nghiệm , thx cả bác last

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week