Suggest [PP] With mà tiền không về

affprogram

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chào các bro MMO

Mình có 1 acc pp bị limit 180day
Đến hạn mình có dùng thẻ visa prepaid của ACB để add và with về thẻ đó
mình check thì thấy pp báo complete rồi nhưng hôm nay mình ra ATM kiểm tra thì chưa thấy tiền về.
Mình with ngày 23/12 đến hnay là mùng 05/1 mà chưa có tiền

1. Tên trên thẻ của mình là Nguyễn Văn A còn trên PP thì là A Nguyen. Như vậy có đúng không nhỉ?

2. Bây giờ log vào thì nó kg hiện là bị limit nữa nhưng nó lại hiện cái thông báo thế này là sao các bro?

3. sao add thẻ vào rồi mà chưa thành Ver được. Khi ấn Get Ver thì lại nhảy ra trang login và không thể login lại đc. Click vào logo paypal thì vào tài khoản nhưng vẫn vậy :(

Các bro có kinh nghiệm cho mình hướng giải quyết để có tiền ăn tết với ạ
Cảm ơn các pro

3. sao add thẻ vào rồi mà chưa thành Ver được. Khi ấn Get Ver thì lại nhảy ra trang login và không thể login lại đc. Click vào logo paypal thì vào tài khoản nhưng vẫn vậy :(

Các bro có kinh nghiệm cho mình hướng giải quyết để có tiền ăn tết với ạ
Cảm ơn các pro
hôk phải bạn add thẻ vào hả ?

PP bị limit 180 ngày là hết xài đc rồi.Add thẻ vào làm gì nữa :|

Mình đợi hết 180 ngày rồi add thẻ để with mà bạn

hôk phải bạn add thẻ vào hả ?
Phải mà bác. Nhưng mình add lúc đó là đang bị limit. Vào chỗ add card trong phần profile để add rồi with tiền về/ Giờ log thấy hết bị limit nhưng lại không ver đc.

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000
180days thì k có chuyện nó hết limit nhá. nó limit k có bước gỡ. cái ảnh we need more... đó là cái limit đó cậu. cái này có nghe thấy thèn bạn nói with ngược tên vẫn về. k biết troll mình k. chưa rút tiền từ PP limit nên k có kinh nghiệm. nhưng 1 khi đã 180days thì đừng nói chuyện hết limit:)

180days thì k có chuyện nó hết limit nhá. nó limit k có bước gỡ. cái ảnh we need more... đó là cái limit đó cậu. cái này có nghe thấy thèn bạn nói with ngược tên vẫn về. k biết troll mình k. chưa rút tiền từ PP limit nên k có kinh nghiệm. nhưng 1 khi đã 180days thì đừng nói chuyện hết limit:)

Cảm ơn bạn :D
còn cao nhân nào biết về vụ with tiền cho mình xin ý kiến với

ozcoder

Junior
Reactions
31
MR
0.000
theo sự phán đoán của mình :D thì khả năng do sai name là khá cao. vì ngoài lí do đó ra thì chả còn lí do j mà tiền ko về cả. mình thấy acc cậu là unver nên số tiền with về chắc là thấp hơn 500$ nên khả năng bị bank hold tiền là ko có.

lazalaza

Senior
Reactions
172
MR
0.069
Chat with me via Skype
M bị limit 180 ngày chưa add bank trước đó phải gọi điện cho nó mới add bank được tiền về sau vài ngày, tốt nhất là gọi điện cho nó xem, không gọi được thì nhờ người ^^

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
1. 180 days thì add bank vào with
2. Lúc with thì nó có dòng account holder -> trùng với tên tài khoản ngân hàng, ví dụ: tên nguyễn văn A thì chỗ này thể hiện y chang như vậy
3. With là chú ý swift code (rất quan trong)
4. completed thì phải đợi 2-4 ngày nữa mới về tới bank

1. 180 days thì add bank vào with
2. Lúc with thì nó có dòng account holder -> trùng với tên tài khoản ngân hàng, ví dụ: tên nguyễn văn A thì chỗ này thể hiện y chang như vậy
3. With là chú ý swift code (rất quan trong)
4. completed thì phải đợi 2-4 ngày nữa mới về tới bank

1. Mình dùng thẻ visa prepaid của ACB có được không bạn?
3. Swift code vậy đúng không bạn

4. Mình completed từ hôm 23/12 mà đến giờ vẫn chưa nhận được tiền :(

M bị limit 180 ngày chưa add bank trước đó phải gọi điện cho nó mới add bank được tiền về sau vài ngày, tốt nhất là gọi điện cho nó xem, không gọi được thì nhờ người ^^

Gọi cho bank hay cho paypal vậy bro?
theo sự phán đoán của mình :D thì khả năng do sai name là khá cao. vì ngoài lí do đó ra thì chả còn lí do j mà tiền ko về cả. mình thấy acc cậu là unver nên số tiền with về chắc là thấp hơn 500$ nên khả năng bị bank hold tiền là ko có.

Mình có acc khác name như vậy vẫn with đc mà nhỉ :(
Tiền thì có 130$ thôi. tính để tiêu tết mà bị thế này :((

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week