Request PP VN Bussiness ver các kiểu con đà điểu nhận tiền ăn mít đã gỡ vẫn không được.

Reactions
3
MR
0.000
Tình hình mình có con PP VN Bussiness, nhận tiền từ PP US theo add mail thì bị pending, 15p sau thì limit. Mình gỡ hết mít thể loại từ cmnd tới bill rồi tạo invoice mua bán đầy đủ, nó accept hết rồi nhưng tới giờ vẫn still limit là sao ? Ai giúp mình cái ? Với trường hợp mỗi lần nhận tiền hold 21 ngày thì sau này có bị khôg hay bị vài lần đầu ?

Sau 60 ngày sẽ hết mít.

Yes, phải qua 60 ngày nó xác nhận là seller mới được nhé :D:D

Tình hình mình có con PP VN Bussiness, nhận tiền từ PP US theo add mail thì bị pending, 15p sau thì limit. Mình gỡ hết mít thể loại từ cmnd tới bill rồi tạo invoice mua bán đầy đủ, nó accept hết rồi nhưng tới giờ vẫn still limit là sao ? Ai giúp mình cái ? Với trường hợp mỗi lần nhận tiền hold 21 ngày thì sau này có bị khôg hay bị vài lần đầu ?
Ở đây mình nhấn mạnh về Paypal Bussiness nhé:

Theo mình đoán bạn add email PP US từ sell, buy gift hoặc tương tự. Sau khi gỡ xong sau này bạn nhận nguồn tương tự sẽ không bị, trừ khi số tiền nhiều vượt trội.

Với bussiness sau khi bạn thỏa 3 điều kiện của tài khoản mới, bạn sẽ hết bị hold 21 ngày. Tuy nhiên khi Paypal của bạn thay đổi mô hình kinh doanh khác xa so với hiện tại mà paypal ghi nhận, hold 21 ngày có thể kích hoạt lại lần 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,026
172,092
Latest member
iwindomains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week