Request PP VN business bị limit proof of address cần giúp

1tr hay 2tr hay 5tr đâu là vấn đề.
vấn đề là mún giúp hay mún thừa cơ kiếm cháo :)

cần gì phức tạp vậy ta!
Bạn không có Proof add, bạn chi cần ra ngân hàng, nap 50 ngàn vao tài khoản thẻ của bạn( thẻ mà bạn đang add pp)! lúc nạp tiến nhớ ghi rõ ràng: địa chỉ, so cmnd( or pp), số điện thoại, họ và tên( tất cả phải giống với thông tin đã add tài khoản pp). scan cái hóa đơn gửi cho nó là ok! Mình đã làm nhiều lần như vậy, với nhiều TK! trường hợp của bạn chẳng qua pp muốn xác nhận thông tin thôi! mình có tài khoản mình còn thích bị như vậy! chúc bạn may mắn! ;)

chuẩn meo :)

cần gì phức tạp vậy ta!
Bạn không có Proof add, bạn chi cần ra ngân hàng, nap 50 ngàn vao tài khoản thẻ của bạn( thẻ mà bạn đang add pp)! lúc nạp tiến nhớ ghi rõ ràng: địa chỉ, so cmnd( or pp), số điện thoại, họ và tên( tất cả phải giống với thông tin đã add tài khoản pp). scan cái hóa đơn gửi cho nó là ok! Mình đã làm nhiều lần như vậy, với nhiều TK! trường hợp của bạn chẳng qua pp muốn xác nhận thông tin thôi! mình có tài khoản mình còn thích bị như vậy! chúc bạn may mắn! ;)
cậu pm tớ nhé , gửi cậu cái thẻ đt :D

vidudoi. cách cậu hỏi tớ hôm qua đó. tớ củm làm nhìu r và thành công. chắc cậu cũng gở đc thôi.
tớ ko mún ns vì sợ làm hỏng cơm cháo của mấy người đang giao dịch với bạn thôi. good luck

hủy gd với daosythoi nhé , quá lâu ,quá mất time.

:) gỡ được post cho ae xem với nhé. cái đó chưa thử với business bh. toàn premier với personal
còn nếu step 1 vẫn ko solve sau khi có address mà ko làm đc pm tớ giúp cho

tớ có 2 cái proof sẵn rồi , chiều ra bank làm thêm 1 cái như cậu meo nói nữa .trong tình huống xấu nhất bị 180 days thì vẫn có thể rf lại cho sender , dẫu sao vẫn hope :D

oh. tớ thì ko bik fake phiếc j. nhưng dù sao tớ vẫn thích làm kiểu tớ hay làm thật vẫn hơn mà dễ ko tốn kém. cái này củm tình cờ bik thôi
ns chung kinh nghiệm rồi thì chả sợ limit mấy. bình tĩnh gỡ đc à. cố lên. good luck

làm với daosythui cái invoice giá 500k mà lâu quá ,hơn ngày r chưa có ,haiz
Hàng thật nên lâu 1 xí thôi mà,vì còn nhiều việc. Chúc bạn thành công

Hi,mình cũng có cái tk Paypal bị limit lâu lắm rồi cả hơn 1 năm rồi nó còn chưa thả.

cậu ko gỡ thì nó ra đi lun chứ làm j thả :p

run ơi là run :-s

To:vidudoi xin cảm ơn thành ý của bạn! Với mình thế là ok rùi! :D
các bạn sử dụng pp thi nên ghé đây: http://www.vnpaypal.com/
rất nhiều điều hay về pp!
các bác ở đó hướng dẫn rất chi tiết và tỉ mỉ! mình đã biết được rất nhiều từ đó!

tớ bị limit 180 days rồi , trong pp còn 500$ , nhưng đã xin pp cho back tiền lại sender , tìm cách khác send :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week