Suggest PP US lỗi không cho checkout

Becks

Junior
Reactions
15
MR
0.004
A/E giúp với :( con PP us mình reg đc khoảng 1 tháng này mà checkout thì toàn báo lỗi :

"Sorry, we can’t complete your purchase at this time
Please return to the merchant and choose another way to pay."

A/E giúp với :( con PP us mình reg đc khoảng 1 tháng này mà checkout thì toàn báo lỗi :

"Sorry, we can’t complete your purchase at this time
Please return to the merchant and choose another way to pay."
Khả năng là paypal bạn chưa đủ trust nên web nó ko cho checkout đó.

paypal của bạn chưa đủ độ trust, thử pay chỗ khác, con nhận cũng phải uy tín xíu

Đây là lỗi chưa Trust thôi. Khi bị lỗi này thì không nên cố thử lại trên Site đấy hoặc Site khác.
Nên đợi 2-3 ngày vào kiểm tra lại . Gửi bt sang 1 con PP khác của bạn tầm 2-3$ để test. Nếu gửi qua được thì OK.

mình cũng thỉnh thoảng hay bị

thử send 1 ít qua pp khác cũng ko đc các bác ah :(

We can’t send your payment right now. If you keep running into this issue, please contact PayPal.

If you continue to encounter problems, please contact customer service.

Khả năng là paypal bạn chưa đủ trust nên web nó ko cho checkout đó.
có pp checkout trước bình thường, giờ tự nhiên bị vậy thfi có cách nào khắc phục khôgn nhỉ bác

Có mấy khả năng góp ý cùng bạn:
1. PP của bạn mới reg có 1 tháng thì độ trust không cao ( do còn mới tinh, chưa chuyển hay nhận tiền bao giờ)
-->> Cách tăng độ trust : veri PP, nuôi IP, nuôi IP, nuôi cookie, giao dịch với số tiền ít.......
2. PP nhận của bạn không được tin cậy, chưa xác minh, hoặc cũng chưa nhận tiền bao giờ.
3. IP của bạn khả năng bị blacklist.

Có mấy khả năng góp ý cùng bạn:
1. PP của bạn mới reg có 1 tháng thì độ trust không cao ( do còn mới tinh, chưa chuyển hay nhận tiền bao giờ)
-->> Cách tăng độ trust : veri PP, nuôi IP, nuôi IP, nuôi cookie, giao dịch với số tiền ít.......
2. PP nhận của bạn không được tin cậy, chưa xác minh, hoặc cũng chưa nhận tiền bao giờ.
3. IP của bạn khả năng bị blacklist.
send 1$ thì đc còn hơn thì toàn bị lỗi:( giờ nhìn thấy nó mà ko làm đc gì ức chế còn hơn cả mit

mình cũng bị vậy, mới bi gỡ bank , có cao nhân nào giúp ko ạ
cũng bị vậy. đang gửi thông tin để ver. acc cũng khá lâu, nhận nhiều rồi. check out cái tool kia 2 lần rồi, mà h mua thêm lại bị. bà nội nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week