• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest PP tự nhiên bị limit

mduc88

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
tình hình là TK pp của mình đã tạo và veri rất lâu rồi. bữa chỉ mới nhận 10$ của một bạn từ ngày 19-12 giờ vào xem thì báo bị limit ngày 21-12
mình cố gắng vào sữa lỗi thì vào tới màn hình bắt nhập lại passwork không tài nào qua được. mặc dù passwork mình đăng nhập bên ngoài bình thường
có bác nào biết vụ này giúp đỡ mình với. thank...!!!

tình hình là TK pp của mình đã tạo và veri rất lâu rồi. bữa chỉ mới nhận 10$ của một bạn từ ngày 19-12 giờ vào xem thì báo bị limit ngày 21-12
mình cố gắng vào sữa lỗi thì vào tới màn hình bắt nhập lại passwork không tài nào qua được. mặc dù passwork mình đăng nhập bên ngoài bình thường
có bác nào biết vụ này giúp đỡ mình với. thank...!!!
à do cái step confirm credit card :p

vào đây là không đăng nhập được

vì đơn giản cậu chưa log out thì sao login. pm mình fix cho :). nó là lỗi của cái step 1 khi confirm card

quan trọng là 2 bước dưới kìa . bước 1 nói gì :D
thì cái lí do mà thớt bị là do cái bước 1 thôi mà :D
còn 2 bước dưới tự gỡ hay nhờ giúp là tùy vào thớt chứ.
hỏi gì thì trả lời nấy thôi là đủ rồi bạn

thì cái lí do mà thớt bị là do cái bước 1 thôi mà :D
còn 2 bước dưới tự gỡ hay nhờ giúp là tùy vào thớt chứ.
hỏi gì thì trả lời nấy thôi là đủ rồi bạn
Hi bạn,

Thấy nhiều người gặp lỗi phải confirm lại card. Lỗi này khắc phục sao nhỉ? Thấy toàn bị đẩy ra login :(

Hi bạn,

Thấy nhiều người gặp lỗi phải confirm lại card. Lỗi này khắc phục sao nhỉ? Thấy toàn bị đẩy ra login :(
cái này lần đầu khi nhấn resovle trong step confirm card thì nó sẽ cho bạn điền. sau khi điền xong nếu không thấy có thông báo card die hay lỗi thì bạn kick vào step đó lại là sẽ bị văng ra login. khi đó chỉ cần vô email primary của pp check có mail thông báo đã add card là coi như xong step đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom