PP để ở orther vẫn mất phí là sao các PRO

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
PP của mình đã veri gửi tiền cho 1 PP khác cũng veri không hiểu sao vẫn bị phí 2.5%+0.5$

Bạn cần chọn Personal Payment, chứ để ở Online Purchase thì kiểu gì cũng mất phí. Other hay gì gì không quan trọng

Upvote 0
PP của mình đã veri gửi tiền cho 1 PP khác cũng veri không hiểu sao vẫn bị phí 2.5%+0.5$

phí ai bị thế? nghe phong phanh là acc nhận trên 3k thì bị fee hay sao ý -> đại gia doan hien có khác :m151::m151:

Upvote 0
phí ai bị thế? nghe phong phanh là acc nhận trên 3k thì bị fee hay sao ý -> đại gia doan hien có khác :m151::m151:

Con lậy bố. tiền có bao nhiêu đâu mà 3k. Phí phía người nhận chịu, mình chịu quái đâu

Upvote 0
Lần trước em cũng dính vụ này, phải chọn giao dịch Personal Payment bác ạ! Sau đó người mua họ refund lại, mình vẫn được nhận lại đầy đủ, sau đó vào Personal Payment để không bị mất phí nữa!

Upvote 0
Thêm nữa là nếu PP khác quốc gia gửi cho nhau cũng mất phí, vd như PP US gửi cho PP VN hoặc ngược lại

Vấn đề có khi ở chỗ này thank cậu

Upvote 0
Lần trước em cũng dính vụ này, phải chọn giao dịch Personal Payment bác ạ! Sau đó người mua họ refund lại, mình vẫn được nhận lại đầy đủ, sau đó vào Personal Payment để không bị mất phí nữa!

Mình vẫn chuyển bình thường như này rồi. Các lần chuyển cho PP ở VN đều không hề gì :)

Upvote 0
Oh bạn kêu mình phán bừa , send nước ngoài type other vẫn mất phí . Cược bao tiền đây :binhsua18:
cược bao nhiêu cũng chơi
tùy vào cách gửi mà tính fee hay ko chứ ko phải gửi xuyên quốc gia nhé
2 năm xài pp nhận tiền toàn pp nước ngoài về nhé
đây là proff non-us từ england về

đây là proff PP US về

2 cái proff này đều mới đây cả, ko có cái nào tính fee nhé
còn muốn thêm proff nữa ko thì cứ đặt cược đi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ai bảo không có phí ? hỏi thằng send chưa mà biết không có phí ? Copy cái PP US kìa tự gửi đi mà cảm nhận , suốt ngày chỉ nhận thằng send chịu phí rồi kêu không có phí .

Cho thêm cái ảnh cho sinh động , 100% có phí send type gì cũng thế thôi , phí ai chịu mà thôi nhé.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ai bảo không có phí ? hỏi thằng send chưa mà biết không có phí ? Copy cái PP US kìa tự gửi đi mà cảm nhận , suốt ngày chỉ nhận thằng send chịu phí rồi kêu không có phí .

Cho thêm cái ảnh cho sinh động , 100% có phí send type gì cũng thế thôi , phí ai chịu mà thôi nhé.
ko cần hỏi thằng send, lúc trước chơi aff có trang nó trả bằng ÁP suốt hơn 1 năm, gần đây thằng admin nó nói tại sao phải dùng AP tốn fee trong khi PP ko có fee nó n%3 chuyển sang dùng PP -> nó nói khi chuyển PP thì ko mất fee, đợi tìm ra mail nó gửi rồi post sau

Upvote 0

ko cần hỏi thằng send, lúc trước chơi aff có trang nó trả bằng ÁP suốt hơn 1 năm, gần đây thằng admin nó nói tại sao phải dùng AP tốn fee trong khi PP ko có fee nó nó chuyển sang dùng PP -> nó nói khi chuyển PP thì ko mất fee, đợi tìm ra mail nó gửi rồi post sau

Upvote 0
việc gì phải lấy proof từ ai? cậu tự send thử đi kiếm cái PP US send bừa vào đấy 1$ cho mở cái đầu ra

Upvote 0
Đúng rồi, quan trọng là ai chịu fee thôi. Mình nhận tiền từ adfly có bao giờ mất phí đâu, vì đơn giản là adfly nó chịu fee cho mình rồi.

Cũng như mình dep LR vào UI ấy, nó cũng chịu 1% fee chứ, nhưng ghi nhận vào balance của mình đâu có mất 1% đó

Upvote 0
Đúng rồi, quan trọng là ai chịu fee thôi. Mình nhận tiền từ adfly có bao giờ mất phí đâu, vì đơn giản là adfly nó chịu fee cho mình rồi.

Cũng như mình dep LR vào UI ấy, nó cũng chịu 1% fee chứ, nhưng ghi nhận vào balance của mình đâu có mất 1% đó
ẹc có việc đó nữa ah, vậy sorry 2 chú ở trên nhé
trước giờ lúc nhận toàn thấy cái nào có fee thì nó ghi luôn trong detail payment
còn send tiền thì chỉ send lúc purchase packet auto trên web, chẳng thấy nó -fee khi giao dịch và trong detail payment cũng chẳng thấy có fee :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week