SCAM powerful-strategy - powerful-strategy.com

1-2 ngày nữa sẽ có kết quả cuối cùng

****... 14$ của ta =.=
Mà thằng Alertpay nhìu người dispute mà nó ko trả lại tiền ta. mịa

Last edited by a moderator:
xem ra vụ domain bị suspend này là một chiêu tung hỏa mù nhằm lừa tình các mem, đặng admin có thời gian tẩu tán số tiền :-s
(mất 1STP vào thằng PS :)))

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

Trên $500. Tán gia bại sản với HYIP rồi :-(
Sao tui dep site nào là site đó die vậy trời!! Bỗng dưng mắc nợ.. Bần cùng rồi!
Kiếm việc làm ra nhiều tiền trong thời gian ngắn để trả nợ.. Ai giúp được pm mình với.. Xin cảm ơn & hậu tạ!
dep kiểu đó tán gia bại sản là phải, nguyên tắc là ko đc bỏ nhiều tiền vào bất cứ site nào, ko cần biết nó uy tín hay chắc ăn thế nào. HYIP là thế, ko bao h chắc ăn được, bởi vì tất cả, từ nhỏ tới lớn, từ uy tín đến mới mở đều là ponzi scam. Ko có chiến thuật hợp lý chúng ta sẽ mất tất cả.

Ủa ai biết chắc là trang này cam thế? thông tin ở đâu?

SCAM rồi, còn mơ với mộng gì nữa, chuyện gia HYIP ở hyipexplorer.com đã khẳng định hết rồi, mặc dù uy tín thật nhưng do khó khăn, có thể là do AP hold

SCAM rồi, còn mơ với mộng gì nữa, chuyện gia HYIP ở hyipexplorer.com đã khẳng định hết rồi, mặc dù uy tín thật nhưng do khó khăn, có thể là do AP hold
Vậy thì anh em mở tranh chấp cho nó chết luôn đi! Mình dep = LR mới a kay chứ, mất toi 130$

chơi ji nữa đây. Bỏ ug qua đây bị scam. :binhsua10:. Thui off. Học hành
Thì cũng tuơng tự HYIP, nhưng gửi tiền cho mình, mình làm việc, k phải chơi HYIP, đầu tư an toàn :D như Ngân hàng vậy, nhưng lãi cao hơn :D
6%/tháng :D (Quá thấp so với HYIP) nhưng đc cái an toàn :D
31 tháng này pay tiền cho AE đẫ đầu tư :D tháng sau lại tiếp tục :D

dù còn tiền mình cg ko chơi. Mình cg tìm hiểu về mấy cái ngân hàng rùi. Có ngân hàng lãi suất 6% một tuần chứ ko ah. Dành dụm tiền từ đầu làm chuyện khác

Có ai biết hay nhớ thằng OilStructure này k :D ?
Cùng 1 admin đấy ;)

Tháng sau chuyển wa chơi vs mình đi :))
sao cậu biết cùng 1 Admin vậy? Trên mấy diễn đàn Hyip không ai nói tới chuyện này

dù còn tiền mình cg ko chơi. Mình cg tìm hiểu về mấy cái ngân hàng rùi. Có ngân hàng lãi suất 6% một tuần chứ ko ah. Dành dụm tiền từ đầu làm chuyện khác
14%/năm mà còn bị Bộ nói lên nói xuống nữa mà :d

sao cậu biết cùng 1 Admin vậy? Trên mấy diễn đàn Hyip không ai nói tới chuyện này
hehe, biết đc ,à bạn :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week