SCAM powerful-strategy - powerful-strategy.com

Ở địa vị investor thì:
- Nếu đầu tư mạnh, sẽ lỗ mạnh
- Nếu đầu tư trung bình có thể sẽ lãi vừa vừa
- Nếu đầu tư nhỏ... sẽ lãi (HYIP nó ảo thế )

Cái quan trọng là LỚN và NHỎ là thế nào. Tui lớn là 10$, người khác là 10.000 $ ;))

Thấy bạn cũng quan tâm mấy bài nói chi tiết về HYIP, cũng thấy bạn tham gia trên TalkGold mà sao đầu tư khiếp thế
Bạn có theo dõi mấy vụ hot trên TalkGold mà :|
Ở địa vị investor thì:
- Nếu đầu tư mạnh, sẽ lỗ mạnh :))
- Nếu đầu tư trung bình có thể sẽ lãi vừa vừa
- Nếu đầu tư nhỏ... sẽ lãi :D (HYIP nó ảo thế :D)
Làm lại tiền wa chương trình mình đi :> (chắc chắn 100% vì mình tự làm nhé :D)

Có vốn cứ nhào vô :D hihi, nhưng mà cỡ 4 tháng tới sẽ chỉ lấy mỗi người < 50$ thôi, k là bị ném gạch đá đủ xây biệt thự luôn :D
Chỉ những người quen thì mới lấy nhiều (nghĩa là quen ở ngoài :D) Trong topic có 2 người là Bread với ông anh ruột, mỗi người 100$ :X hihi

Không đâu là an toàn cả, không đâu là chắc không cam!!!:binhsua140:

Cái quan trọng là LỚN và NHỎ là thế nào. Tui lớn là 10$, người khác là 10.000 $ ;))
Không phải dựa theo người mà tính mức lớn nhỏ mà tính theo site để tính mức lớn nhỏ để đầu tư :D
Không đâu là an toàn cả, không đâu là chắc không cam!!!:binhsua140:
Hehe, mình đã nói là mình tự làm mà, một nơi chắc chắn, như công việc rồi :)
Tin hay k thì là tùy :D
Với mức lãi 6%/tháng, còn lâu mới lãi = HYIP đc :))

6% 1 tháng à, ít thế, đầu tư cho em em lấy 15%= 1 tháng
Ừkm, ít mà =.=
Trình mình còn thấp nên chỉ làm được thế thôi :D
Bạn cứ mở topic rồi huy động vốn rồi chiến :D
Mình gà nên chỉ làm đc 7%/tháng :D trả lại mọi người 6%, lãi 1% coi như phí gd :D hihi

Sầu não nề luôn.. Chủ topic thay đổi Status "Got Paid" đi là vừa rồi nè..

Site Scam rồi thì cho vào list scam đi chứ Mod

Ừkm, ít mà =.=
Trình mình còn thấp nên chỉ làm được thế thôi :D
Bạn cứ mở topic rồi huy động vốn rồi chiến :D
Mình gà nên chỉ làm đc 7%/tháng :D trả lại mọi người 6%, lãi 1% coi như phí gd :D hihi

em ko đủ tuổi lập topic, ăn gạch đá ngay, hay bác đầu tư cho em, em trả bác 15%, bác trả mọi người hẳn 7%, ăn lãi 8% nhé :)

em ko đủ tuổi lập topic, ăn gạch đá ngay, hay bác đầu tư cho em, em trả bác 15%, bác trả mọi người hẳn 7%, ăn lãi 8% nhé :)
Mình sao biết bạn chơi gì mà đầu tư cho bạn :)
Mình cũng tự làm đc 7%, chia cho mọi người 6%, k phải cũng bằng bạn rồi :D với cả an toàn, tự quản lý tiền của mình :)

em có hội chuyên nghiên cứu mấy cái site hyip này mà, bác chỉ việc góp vốn thôi, nếu cần sẽ đóng bảo hiểm :)

em có hội chuyên nghiên cứu mấy cái site hyip này mà, bác chỉ việc góp vốn thôi, nếu cần sẽ đóng bảo hiểm :)
Đầu tư HYIP thì mình k tin tưởng đc
Bạn k phải admin HYIP thì chẳng bao h biết lúc nào site sẽ scam (trừ khi nó đã scam rồi :D)
Ví dụ gần đây nhất là site PS thôi :)
Ai biết nó sẽ scam hôm đó :>
Team của bạn có biết đc cái đó k nhỉ :-?

zzzzzzzzzzzzzzzzzz

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

cái đó thì không biết nhưng mà chơi nhiều site mà chứ có phải chơi mỗi 1 site đâu, nhìn chung vẫn lãi

zzzzzzzzzzzzzzzzzz

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

cái đó thì không biết nhưng mà chơi nhiều site mà chứ có phải chơi mỗi 1 site đâu, nhìn chung vẫn lãi
Nhìn chung là lãi, nghĩa là vẫn có thể lỗ, lúc lỗ thì mình sao đây =.=
Chỗ mình mình tự làm, chắc chắn 100% luôn nên chẳng đầu tư đâu nữa hết :D
7%/tháng đối với mình cũng cao lắm rồi :D Dạo này cũng bận học nên thế là tốt lắm rồi, nếu HYIP k bất công với investor thì mình đã không bỏ HYIP rồi :D
Còn bạn mượn tiền đầu tư HYIP thì nguy hiểm lắm :)

1 investor đầy kinh nghiệm phát biểu về site này :D
Just 140 days online. PS isn't a successful hyip to all investors, but it's very successful to the admin because he(they) get large money from their members.
A successful scam!
Chỉ sống 140 ngày, PS k phải là 1 trang HYIP tạo thành công cho tất cả các investor (nghĩa là lãi k đậm ấy :D) nhưng thằng admin lại rất là thành công vì đã lấy được rất nhiều tiền từ các thành viên (investor :D)
1 Quả scam ngoạn mục ! \m/

Hello,

Thank you for contacting AlertPay's Resolutions department.

Please note that we have received a sudden increase in complaints against this seller and being as such we will require additional time before we can collect all these claims and address them accordingly. We have learned that the seller in question was having issues with their website and as it appears many of our mutual clients as yourself were affected by this.

Currently we are attempting to reach out to the seller in hopes of receiving their co-operation. If the seller proves to be co-operative and willing to address and resolve your issue(s) we will allow them to gain access to their account so they may issue refunds and resolve these issues.

If the seller fails to contact us and communicate we may not have any choice but to address these issues on our own in due time.

Regards,
chắc toi rùi, hok có cơ may lấy lại :((

Hello,

Thank you for contacting AlertPay's Resolutions department.

Please note that we have received a sudden increase in complaints against this seller and being as such we will require additional time before we can collect all these claims and address them accordingly. We have learned that the seller in question was having issues with their website and as it appears many of our mutual clients as yourself were affected by this.

Currently we are attempting to reach out to the seller in hopes of receiving their co-operation. If the seller proves to be co-operative and willing to address and resolve your issue(s) we will allow them to gain access to their account so they may issue refunds and resolve these issues.

If the seller fails to contact us and communicate we may not have any choice but to address these issues on our own in due time.

Regards,
chắc toi rùi, hok có cơ may lấy lại :((
80% là thế
Với cả mình để ý thì thấy thằng admin nó mua banner bằng AP là chủ yếu (hầu như gần hết luôn ấy chứ :D) nên chắc trong AP của nó còn ít lắm :D Nó đã tính tới việc dispute rồi nên coi như vứt nick AP đó luôn rồi :D
Nó khôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back