Ask Postbacks là gì ?

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
@MOD sai box thì move dùm em nha ^_^ Cám ơn !

Mấy bạn cho em hỏi: postbacks dùng để làm gì ạ ?
Em chơi solo thì có cần postbacks ko ạ ?

Cám ơn !

@MOD sai box thì move dùm em nha ^_^ Cám ơn !

Mấy bạn cho em hỏi: postbacks dùng để làm gì ạ ?

Cám ơn !

hóng pro vào giải thích giúp :D

search GG thì nó ra 2 nghĩa :D một nghĩa là trong thanh toán điện tử, còn một nghĩa là trong lập trình web :rolleyes:

Postback là cái đó đó, nói chung là cái đó nhưng ko phải cái đó mà nói tóm lại thì nó là cái đó nhưng không phải cái đó là cái đó mà ko phải có đó vậy rốt cuột nó là cái đó đó :D

Chém gió kiếm cái like nào :D

Postback hiểu nôm na là 1 file trong đó có chứa các hàm động(code) dùng để tương tác giữa site và Network (giúp Client liên lạc với Server). Các Net trả giá trị (Point, OfferName, NetworkName, DateTime...) về Site mình thông qua file postback này.

Mục địch của file postback là để hiển thị cho người dùng biết được mình đã thực hiện được những gì từ Network

Quy trình làm việc: Các Net đều đó các thông số mặc định để gửi trả về Site người dùng, Các hàm trong file Postback có nhiệm vụ lấy các giá trị này từ Net để "đẩy" vào Cơ sở dữ liệu (Databases) của Site, từ đó dùng "câu lệnh" để gọi các giá trị này từ trong Databases rồi hiển thị ra Site :D

Giải thích cho newbie mà cứ như là đang làm bài thuyết trình thế các thím .

1 - postbacks dùng để làm gì ?

Tóm lại,

Post = Trả - Back = Về .

Post back dùng để trả kết quả về

Hết :D

Solo thì cứ check lead trên net cho nhanh, nhưng có pb thì đỡ mất công check , cứ lead là net trả

điểm về acc .

Hiểu đơn giản là khi bạn làm off xong mà lead thì bạn thấy ngay trên site offer hiện point của mình. postback nó làm nhiệm trụ nhận point trả về từ trên net. Nếu k có postback thì khi bạn làm lead bạn phải đăng nhập vào net mới xem được. Như vậy cần postback hay không là tuỳ bạn. Ngày trước thời 2010 trở về trước đa số dùng code greek hay fsr(null) đa số đều k có posstback mà admin tự check trên net và add vào site hoặc add vào file mem nộp để thank toán.

Cám ơn các bạn rất nhiều, em chơi solo 1 mình à, z thì khỏi postbacks :D

Tại bạn killer8x bảo là tùy NET, có NET bắt buộc phải có postbacks, mà em mới tự solo lần đầu, nên cũng ko biết cái NET nào như z :D

Em Cám ơn !

đào mộ chút ạ.như các bác phân tích thì mới là dữ liệu trả về.còn dữ liệu đưa lên thì sao ạ.em làm app android,em chưa dán lick postback vào acc net(tất nhiên làm thì trong net vẫn +tiền nhưng trong site quản lí sẽ không có gì.),em tạo 1 acc A trên app,làm lead vài con off,sau khi change lại em log acc đó vào,thì các con of đã lead không xuất hiện nữa.vậy các bác cho em hỏi.điều gì quyết định of còn hay mất ở trường hợp này.nếu là site thì không đúng,vì đã có dữ liệu of lead của acc trả về site đâu.vậy do net ư các bác.

đào mộ chút ạ.như các bác phân tích thì mới là dữ liệu trả về.còn dữ liệu đưa lên thì sao ạ.em làm app android,em chưa dán lick postback vào acc net(tất nhiên làm thì trong net vẫn +tiền nhưng trong site quản lí sẽ không có gì.),em tạo 1 acc A trên app,làm lead vài con off,sau khi change lại em log acc đó vào,thì các con of đã lead không xuất hiện nữa.vậy các bác cho em hỏi.điều gì quyết định of còn hay mất ở trường hợp này.nếu là site thì không đúng,vì đã có dữ liệu of lead của acc trả về site đâu.vậy do net ư các bác.
Cho hỏi khí không phải bạn submit những gì lên cho net?

là trong site hay app submit lên cho net vậy bác.và làm sao để check dc cái đó vậy bác đạo sĩ.app em mua,còn site lụm ạ.

inbox tui di. tui voi bac cung choi. tui huòng dan tao postback cho
Lúc mình post bài này, thì mình xài code Free, nên mình ko biết tạo thế nào và nó là cái gì, còn hiện tại thì mình đã mua code của duy10, nên mình đã có auto add postback rồi ^_^

Cám ơn bạn đã trả lời !

code duy10 đây đủ postback, nên dùng
nếu chiến non-incent thì chảng cần postback cũng được
nhưng theo ngu ý cá nhân thì incent chac sẽ phải cần

vì khi AM nó duyện offer, khi ko có postback, có thể nó sẽ nghĩ cậu sẽ incentivize bằng gì khi site cậu là site tuyển mem

Giờ chiến postback thì có vài code tới lui vậy thôi, trả điểm về để quản lý ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back