Ask Post gì để bán được acc FSN

hieucontn2

Banned
Reactions
12
MR
0.000
các pro bán acc cho em hỏi, mọi người mỗi ngày đều post bài mới hay ngày nào cũng, lấy bài mà người ta hay mua acc post và chỉ thay đổi link vậy, trước em chỉ lấy bài cũ và thấy bán cũng hiệu quả, nhưng gần đây chẳng thất bán được nữa, cho em lời khuyên với , thanks all!

he^lo^

Newbie
Reactions
11
MR
0.001
co lẻ người ta mua acc riết cũng gần hết rồi, hay thằng fsn nó cheat acc hay sao ấy
cả nửa tháng nay em cũng thế
3-4 ngày mà chỉ bán dc 1 acc..:binhsua27:

Reactions
804
MR
0.001
Bão hòa giống HF thôi bạn ah, cái gì thì cũng chỉ ăn dc 1 lúc. Vả lại chuyện này người ta chỉ chung chung là hàng hot , hàng hiếm , hàng bự . ngoài ra nếu chiến micro giửa 3 thằng HF , FS , FSN thì người ta sẽ ưu tiên theo thứ tự HF - FS - FSN. Hên xui thôi , nếu ai cũng sell dc thì ai cũng giàu hết rồi.

Reactions
980
MR
0.000
hôm qua thấy FILESONIC có them mục Dashboard

có thêm cái này không biết là j

Premium referral link: http://www.filesonic.com/premium-ref/1109211

bình thường ngày nào mình cũng có ít nhất 1sale mà không hiểu sao 2 hôm nay không thấy j . năng suất làm việc vẫn thế :-ss
Anh em xem thử xem 2 ngày hôm nay có sale nào hok nhé . có thì post lên mình xem với ;)

sockhock

Junior
Reactions
31
MR
0.001
hôm qua thấy FILESONIC có them mục Dashboard

có thêm cái này không biết là j

Premium referral link: http://www.filesonic.com/premium-ref/1109211

bình thường ngày nào mình cũng có ít nhất 1sale mà không hiểu sao 2 hôm nay không thấy j . năng suất làm việc vẫn thế :-ss
Anh em xem thử xem 2 ngày hôm nay có sale nào hok nhé . có thì post lên mình xem với ;)

sao mà hay vậy bác, có nhìu sale thế, tôi cũng chiến FSN nè ma tệ we ngày co 2 $ ah, bác có bí quyết gì không chỉ tôi với
thank

yahoo của mình: comeo55

có gì giao lưu học hỏi, cùng nhau kiềm tiền

thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang