Help Post 3x trên forum nước ngoài

các pro trong này ai chả có 1 đến 1 site jav, hentai, mà họ con ko sợ,thì bạn lo gì, miễn là đừng post vào các 4r vn là dc

nếu bị công an bắt thì k có ai pro ptu hết.cứ chiến đêy k sao đâu.pro ptu chủ yếu chơi hàng này k.

Nếu sợ thì cứ fake ip mà chém thôi bạn :binhsua26:

Sợ gì nhỉ, nói như bạn thì mấy chục ngìn mem l**x***.u* đang ngồi bóc lịch hết rồi à

đã sợ thì đừng chơi. mà đã chơi thì đừng sợ :binhsua26:
Liều ăn nhiều :))

các bác chả giải thích có khoa học gì @.@

thực chất vấn đề 3x này đã được bàn luận nhiều rồi,từ admin site cho tới poster chém gió rất lâu, tóm lại chỉ có mấy ý chính sau:
- hosting của site đặt ở nước nào, nước đó có cấm sex k : ví dụ bạn sang thái lan xem sex show, hoặc sang nhật vào shop người lớn mua đĩa ngay trên phố, có ai bị bắt đâu. Nhưng nếu là mấy nước hồi giáo thì xác cm nó định :D
- VN mình cấm truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, nhưng là cấm trong phạm vi đất nước VN, vì thế ko đc post các 4fum mà người vn làm chủ, còn bạn sang mĩ rồi bạn sẽ chịu sự quản lí của pháp luật mĩ, vn cấm sao được @.@
- trừ phi site 3x bạn có dính dáng đến các loại hình phạm tội công nghê cao khác như phishing, hack, cc ... , hoặc phát tán công khai offline = băng đĩa, thì CA người ta mới sờ đến, chứ ai rỗi hơi mà tóm mấy ông sv trùm chăn xem sex bao h @.@

Nói như thớt thì công an nó tóm hết mem Liên Xô dot Mỹ rồi :))

nói chung là post 3x dc ko

Các pro cho em hỏi vơi!
Em đang muốn chuyển qua chơi 3x! Nhưng em không biết là Post 3x trên các forum nước ngoài có bị công an việt nam tóm không nhỉ!
Em không biết thế nào cả nên rất mong các Pro chỉ giáo chứ đừng ném gạch em nhé!
Thanks so much!

Cộng đồng in téc pôn đang yêu cầu các anh em chiến hàng tưới sống,ko chơi hàng cũ và đã xem nhiểu. Nếu còn tiếp tục sẽ bị bắt vô tù còn chơi hàng tươi sống sẽ được tuyên dương

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week