Referrer PopMyAds - Popunder rate khá tốt

Xin chào đại gia răng hô , 3 năm rồi mà vẫn la liếm bên box cpm nhỉ :)) rảnh pm skype xạo ke nha bác , e vừa pm bác rồi đó

Xin chào đại gia răng hô , 3 năm rồi mà vẫn la liếm bên box cpm nhỉ :)) rảnh pm skype xạo ke nha bác , e vừa pm bác rồi đó
bấu viếu kiếm cơm qua ngày thôi bác ạ! hình như ngày xưa ae mình xàm lông box youtube nhể:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

lại yêu cầu thôi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Attachments

14 KB · Views: 156
Em không biết build site. Có thể nhờ bạn build cho 1 cái. Có yêu cầu gì về site này không bác. Hay đơn giản chỉ cần up ảnh lên là được thui. Bác có dùng tool spam không ạ? Thank bác

Em không biết build site. Có thể nhờ bạn build cho 1 cái. Có yêu cầu gì về site này không bác. Hay đơn giản chỉ cần up ảnh lên là được thui. Bác có dùng tool spam không ạ? Thank bác
tạo blogspot cũng được mà bác! nhiều hướng dẫn mà! :popo_big_smile:
e có site mà chả biết build như nào, pro nào chỉ e với !
có site thì đăng ký getcode dán vào site thôi bro:popo_big_smile::popo_big_smile:

đợt trước đặt thằng popads còn đc 0.6-0.7, mà web mình cùi quá , ngày được có vài trăm người vào lên cũng ko ham hố, làm chơi chơi cho vui vậy.

đợt trước đặt thằng popads còn đc 0.6-0.7, mà web mình cùi quá , ngày được có vài trăm người vào lên cũng ko ham hố, làm chơi chơi cho vui vậy.
thằng popads mình đặt ngày được có 1$ là cao :popo_big_smile::popo_big_smile:

Quan trọng vẫn là Traffic. Liệu dùng phần mềm traffic free có tác dụng gì k các bác nhỉ

Quan trọng vẫn là Traffic. Liệu dùng phần mềm traffic free có tác dụng gì k các bác nhỉ
Làm thật ăn thật đi thôi bác ơi !!! Thời đại 4.0 rồi. Còn muốn sài phần mềm thì bác phải cực pro thì may ra mới ăn được, chúng nó bây giờ kiểm soát ghê lắm, và đến lúc paid nó mới ban acc thì lại mất công toi thôi.

Mình giờ thì túc tắc kiếm đủ tiền share host + domain hàng tháng là thấy vui rồi. :d

Làm thật ăn thật đi thôi bác ơi !!! Thời đại 4.0 rồi. Còn muốn sài phần mềm thì bác phải cực pro thì may ra mới ăn được, chúng nó bây giờ kiểm soát ghê lắm, và đến lúc paid nó mới ban acc thì lại mất công toi thôi.

Mình giờ thì túc tắc kiếm đủ tiền share host + domain hàng tháng là thấy vui rồi. :d
Web bác để tự nhiên có vài trăm ng vào là nhiều rùi ý. Chứ bthg k spam thì chắc k ai vào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom