• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM PoolEarn Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình vừa làm rồi rút thử luôn bằng payeer , rút 0,03 về ví còn 0,02 mất 0,01 phí hả bác

Oh, vậy hả bác? Tôi không dùng Payeer nên không rõ, tôi chỉ rút về PerfectMoney, không mất phí - bác xem proof hàng ngày của tôi ấy

Vậy nếu dùng Payeer thì để lâu lâu hãy rút bác ạ, có lẽ phí tối thiểu 1 cent - mà rút hàng ngày thì tính ra phí hơn 30% :(

thế chắc payeer mất phí bác ạ, được cái rút cái thấy về luôn :p:p

Vâng, tôi khoái chỗ đấy, làm xong thu được 'thành quả' luôn, hihi, cái tôi thích nhất là rút xong min pay vẫn là 0.02$, cố định như vậy chứ không tăng

Chào các bác, chúc các bác ngày mới vui vẻ và hiệu quả

Attachments

99.9 KB · Views: 68
Chào các bác, một ngày không vào là topic bị trôi xuống mãi dưới, hihi, nay tôi không rút tiền nên không có proof ạ, trong đây bác nào rút tiền rồi cho anh em cái ảnh chụp để động viên tinh thần nhau nhé, cảm ơn các bác.

SIte này đầu tư có cần phải click ads không thread? Hay là dep vào rồi hằng ngày vào with thôi?

Đã ref cho bác! Trang này cũng hay nhận tiền hàng ngày! mới rút về PM không mấy phí =]]

Vâng bác, đấy là điều em khoái nhất ở PoolEarn, lượm nhặt mỗi ngày cũng chỉ có 3 cent nhưng được cái có đồng nào xào luôn đồng ấy, khỏi phải chờ đợi thấp thỏm

Vâng bác, đấy là điều em khoái nhất ở PoolEarn, lượm nhặt mỗi ngày cũng chỉ có 3 cent nhưng được cái có đồng nào xào luôn đồng ấy, khỏi phải chờ đợi thấp thỏm
bác có trang nào kiếm tiền hay hay không. em mới tham gia lĩnh vực MMO nên nhiều cái cần học hỏi.

bác có trang nào kiếm tiền hay hay không. em mới tham gia lĩnh vực MMO nên nhiều cái cần học hỏi.

chiến site PTC phải đầu tư mới mong kiếm thu nhập được bác ạ, còn không đầu tư gì thì bác nên hướng đến những site làm jobs ấy, nếu có chuyên môn thì có rất nhiều trang dành cho freelancer như upwork, fiverr ..., còn không thì bác vào những trang mini jobs kiểu như Crowflower, microworkers hoặc một số site của Nga cũng rất hay (vktarget, seosprint, wmrfast, socpublic, profitcentr, wmmail ...), công việc ở đây chủ yếu là những việc lặt vặt nhàm chán kiểu như like, share, invite mạng xã hội, nhập liệu, post bài forrum ... đại khái là những việc không yêu cầu về chuyên môn mà chỉ cần chăm chỉ cẩn thận, nếu chịu khó thì bác cũng có thể tranh thủ kiếm 1 vài đô mỗi ngày

Kể từ khi biết em nó - chưa bỏ buổi nào các bác ạ, hehe, các bác nhớ là có thể click Ads trên mobile luôn nhé!

Attachments

41.1 KB · Views: 64

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom