SCAM PoolEarn Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trước thì tôi còn thấy có Ads 0.003, 0.004, còn bây giờ ngày nào cũng 15 phát 0.002, vị chi là 15x0.002 = 3 cent, bằng chằn chặn bác ợ!

(up cho khỏi trôi)

Chào các bác, chúc ngày mới vui vẻ và kiếm nhiều tiền với MMO.
Nay có bác nào thanh toán vui lòng proof lên đây cho anh em chung vui với nào!

Chào bác tiduslam

Tôi thấy có 3 Agent mới của Vietnam, không biết bác có nằm trong số ấy? Phải thì bác xướng danh cái cho anh em cụng ly mừng nào.
Tôi không có đăng kí làm agent bác ơi :D up cái proof hi vọng mọi việc suôn sẻ :D

Attachments

30.9 KB · Views: 76
Tôi không có đăng kí làm agent bác ơi :D up cái proof hi vọng mọi việc suôn sẻ :D

Vâng bác, site còn mới, lại đang triển khai thêm một số gói combo nên vẫn yên tâm được bác ợ, có điều xong chu kỳ này nếu bác còn máu đầu tư thì nên nghe ngóng & suy xét cẩn thận, vì tôi thấy thường thì các site HYIP dạng này được tầm vài tháng.

Chào các bác,
Báo cáo với các bác là tôi đã lượm được 1,1$ từ PoolEarn rồi ợ, hihi

Attachments

18.1 KB · Views: 67
Uh đây là câu chuyện của mình, vẫn đều như vắt tranh :) !
bác có vốn thì chơi lớn còn bác chủ thread chơi free nên tất nhiên là income ít hơn rồi. mỗi người một cách làm mà bác, miễn thấy vui với những gì mình có là dc :D

bác có vốn thì chơi lớn còn bác chủ thread chơi free nên tất nhiên là income ít hơn rồi. mỗi người một cách làm mà bác, miễn thấy vui với những gì mình có là dc :D

Hi, đúng rồi bác, trồng đậu được đậu mà trồng cà được cà, tôi chơi free nên câu chuyện của tôi nó nhỏ nhoi - nhưng quan trọng là tôi thấy vui với cái nhỏ nhoi ấy là được rồi, không mong cầu gì hơn, hehe.

fake proof ak bác:confused:
Fake đc gì hả bạn, làm kèo 100PM ko?

Hi, đúng rồi bác, trồng đậu được đậu mà trồng cà được cà, tôi chơi free nên câu chuyện của tôi nó nhỏ nhoi - nhưng quan trọng là tôi thấy vui với cái nhỏ nhoi ấy là được rồi, không mong cầu gì hơn, hehe.

Ý mình là bạn siêng năng chịu khó thôi, chứ mình 1-2$ chưa chắc đã làm đâu
Tiền về hằng ngày, vẫn đều như vắt chanh :cool:, proof cuối:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,542
Latest member
thangle123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week