Poker forex - 5% 1 ngày - time to real account

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Mình tìm hiểu forex cũng được gần 1 tháng, time rảnh rỗi cũng nhiều, trong lúc chờ đợi bet bóng thì không biết làm gì nên quay qua tìm hiểu về forex :D

Cũng tạo account demo rồi chạy robot các kiểu, nhưng robot free trên mạng thì ko ăn thua, sau đó mình tự nghĩ và viết robot cho riêng mình, qua rất nhiều thử nghiệm cháy vô số acc demo, cuối cùng mình nghĩ ra phương pháp sử dụng robot để thống kê dữ liệu, sau đó dùng dữ liệu đó để tự đặt lệnh

Chơi acc demo mãi thì rất là chán nên mình quyết định chơi real account, khởi điểm thì deposit vào 100$, tuy nhiên bị mất 40$ do chạy mấy con robot free nên còn 60$, chuyển tiền sang acc mới để bắt đầu lại từ đầu với phương pháp này

Mình tham gia forex không phải để kiếm cơm ( được thì tốt quá :D ) . Chỉ là tìm hiểu thêm một hình thức kiếm tiền, biết đâu có duyên với nó thì sao, chính vì vậy mình hoàn toàn không bị tâm lý khi giao dịch, kể cả với real account, chỉ là một số tiền nhỏ để trải nghiệm, kết hợp với sử dụng robot nên khi vào lệnh hoàn toàn thoải mái

Còn đây là lịch sử giao dịch forex của mình http://www.myfxbook.com/members/pokervn2012/mt4-2042004/1886726

Mới chơi Real account được một tuần

Thân chào mọi người.
-Mình cũng là dân MMO, nhận thấy nhu cầu sử dụng SSH là rất lớn nhưng nguồn cung thì chẳng có mấy. Vậy nên từ nay, hàng ngày mình sẽ ScanSSH và share public cho những ai cần(1 người vì mọi người). Mọi người có thể thường xuyên vào site này, mình sẽ cập nhật hàng ngày thành từng bài viết.

http://techvnreview.com/category/download/sshshare/

-Vì cùng là MMO nên và share số lượng lớn(mỗi ngày khoảng 5000 SSH) nên mình sẽ đặt link qua shorte. Các bạn chịu khó click qua đó giúp mình. Cũng coi như giúp nhau kiếm thêm thu nhập.

– Các bạn yên tâm là mình ko đặt link độc hại gì đâu, khi mình chia sẻ một số bài báo, nhiều người kêu mình chèn quảng cáo, popup, blala. Nhưng ai làm MMO cũng hiểu thôi, ko có quảng cáo thì chúng ta sống sao??? Vậy nên chúng ta giúp nhau chỉ bằng những cách đơn giản vậy thôi. Bạn nào có nhã hứng đọc báo nữa thì view cho mình vài page. Vậy là vui rồi.

-Lời cuối, vì nguồn cung SSH là rất khan hiếm nên mình mong các bạn dùng tiết kiệm, khi dùng xong nhớ disconnect ra để người khác còn dùng. Chúc các bạn kiếm được thật nhiều $

Poker, bet, forex, mấy cái này làm biết đời nào mới chán :D

Mấy cái đó là nghề kiếm cơm rồi :D, chán có mà mốc mồm :D

Chắc join Poker quá :( Poker bác đánh ổn định kiếm tháng nhiêu vậy, mình forex cao lắm vài trăm $ tháng. Cơ mà toàn thua nhiều :D

Last edited:
Bác pokervn đa tài quá nhỉ, cái gì cũng chiến được mà bác dùng ngôn ngữ gì để viết robot thế; bác biết cả lập trình cơ ah.
pokervn biết lập trình mà, hồi xưa bác ấy viết cái auto cho site job Nga gì ấy

Bác pokervn đa tài quá nhỉ, cái gì cũng chiến được mà bác dùng ngôn ngữ gì để viết robot thế; bác biết cả lập trình cơ ah.

Viết robot forex thì dùng mql4 cậu, biết lập trình học cái đấy dễ ẹc :D

pokervn biết lập trình mà, hồi xưa bác ấy viết cái auto cho site job Nga gì ấy

Seosprint :D

ghê rứa :(

forex đánh sàn nào thế bác, có thể share con robot để ae về nghiên cứu được không :D

Đang đánh ở Fxpro, còn robot thì ko share được rồi :D

Ông bạn này đa tài gớm nhể, mà dep vài trăm xu thôi thì chắc là giải trí thôi chứ chưa phải serious đâu phải ko ông bạn :D

Ông bạn này đa tài gớm nhể, mà dep vài trăm xu thôi thì chắc là giải trí thôi chứ chưa phải serious đâu phải ko ông bạn :D

Moá còn đang trong quá trình học dep thế thôi chơi cho hứng thú chứ tớ ko thích chơi demo

Mình nghĩ Poker kiếm ổn định ngon hơn Forex mà, sao bác tự dưng nổi hứng thử cái này vậy. Hoặc ráng vào mấy cái APT gì đó có vé đi Mỹ nữa.

Mình nghĩ Poker kiếm ổn định ngon hơn Forex mà, sao bác tự dưng nổi hứng thử cái này vậy. Hoặc ráng vào mấy cái APT gì đó có vé đi Mỹ nữa.

bạn tài thế :)

có lần rảnh rỗi mình cũng thử poker với 60xu, 1 round 2xu, kết quả là thua sạch trong vòng 1h, chán thật :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom