Poker for living

Status
Not open for further replies.
24/02
Ráng 2h sáng dậy sớm play Sunday Storm $5.50 $150k gtd
Kết thúc trong 1 hand.

Thêm một tour bounty $3.30 $30k gtd.

Hand này allin 27bb vs btn, hơi tilt xíu do ở giữa 2 thằng ml này do bị nó rip 1 hand AA, nó limp > call open 6bb xong call tới turn 4 flush nó allin.

Cũng KO được vài em được ít bounty

Làm vài bàn SNG may thật, phải nói trong cả tuần nay hiếm có ngày nào mà ăn ít bad beat như này.

Thử chậm lại. Từ từ bình tĩnh, xử lý từng hand, tận hưởng cảm giác play poker như những ngày đầu.

cậu down phần mềm này về có mục sng coach mua về mà xài
Thật ra dạo này mình mới bắt đầu xử lý hand vs slow play. Chứ tháng trước mình toàn push/fold ko đó. :popo_big_smile: Nghĩ ngơi vài ngày cho bớt tilt rồi quay lại như lúc ban đầu thôi. Chắc tới tháng ăn bad beat muốn slow play để tránh nhưng cũng không khỏi.
Cảm ơn bác nhiều, vừa download về test thử. Mình trả lời nó cho điểm push 82/100 call 52/100 :popo_beat_brick: fold steal vs hands 45/56/T8... còn hơi bị nhiều.

Last edited:
25/02

WTF?

Gặp setup kinh luôn. 2 pair over 2 pair set over set. Push 88 thì gặp 99, push AQ thì gặp AK, AJ gặp AQ. Suốt mấy chục games, allin gặp đúng dạng hands dominated, nó cứ nhỉnh hơn mình một tí xíu.

Nghĩ vài ngày thấy đỡ hơn được chút rồi. Ngày mai sẽ cố gắng tiếp tục công việc.

29/02

Đổi StarsCoin đc six $1.50 tickets.

Đầu ngày vào tưởng mọi chuyện bình thường trở lại. Ai dè ăn bad beat số lượng lớn típ. Nhưng may mắn ITM Heads up toàn win nên cũng đủ sổ hụi.

Thường là top set kiểu này allin toàn thua draw hoặc gặp T9 or 45 ở flop. Lâu rồi mới ăn hên được phát.

Update tổng kết các tháng ở trang 1 post 3

01/03

Cố gắng dành thời gian nghiên cứu hands range cash game, tìm site khác nhiều fish hơn để kiếm thêm.

02/03

Vừa vào ăn set over set, flush over flush,... Cảm thấy tinh thần bất ổn, về sau may mắn được chút. Thôi nghĩ hôm nay mai tiếp.

04/03

Dạo này ngày nào cũng thế ? Chừng nào mới hết đây, 15-16 ngày ăn bad beat 13 ngày không biết có bình thường ko nữa

04/03
View attachment 144923
Dạo này ngày nào cũng thế ? Chừng nào mới hết đây, 15-16 ngày ăn bad beat 13 ngày không biết có bình thường ko nữa
Bác có bị tilt không? mình cứ vài ngày như thế là ko đánh nổi

Bác có bị tilt không? mình cứ vài ngày như thế là ko đánh nổi
Tilt khủng khiếp. Mà mình cũng ráng làm như bình thường, check EV liên tục ráng giữ EV tăng đều đều là được. Nếu mà mình đánh một hồi mà thấy EV âm (không tính kiểu allin Ax vs AQ/AK hay pair vs over pair, over hit,.. tại allin KK mà gặp AA thì cũng coi như bad beat rồi) thì mình nghĩ để lúc nào bớt điên rồi tiếp tục.

05/03

Hên quá nay ít bad beat nên âm ít. :popo_big_smile: Nay internet như loz, disconnect bật cục 4G lên cũng bị y chang. Tạch gần chục bàn vs vài bàn heads up. Đánh thua không tức, mà bị vậy là nỗi máu chó điên lên.

Best tilt hands. Fold vì disconnect lâu quá tự timeout ?

Annotation 2020-03-05 221433.jpg

Annotation 2020-03-05 221627.jpg

Nhìn vầy chịu gì nổi. Lúc sáng còn fold preflop KK vs AA vài lần, với vài bàn heads up đang chip leader nó đứng một hồi xong vào cái bàn end mẹ luôn.

Last edited:
mạng dạo này chán lắm bác, load youtube nhiều lúc còn ko được huống chi PS

09/03

Hôm nay gặp toàn dân chơi. Mình hit toàn nuts vs top mà bị nó donk xong barrel tùm lum, hit phát nào cũng đc bọn nó tự sát cho ăn full stack. 16 games đủ sổ hụi nghĩ sớm luôn. :popo_boss:

09/03
View attachment 145219
Hôm nay gặp toàn dân chơi. Mình hit toàn nuts vs top mà bị nó donk xong barrel tùm lum, hit phát nào cũng đc bọn nó tự sát cho ăn full stack. 16 games đủ sổ hụi nghĩ sớm luôn. :popo_boss:
Hên :D, cầm AA KK nhiều lúc gặp bọn này còn thua sấp mặt :D

10/03

:popo_beat_brick: Đ. tin được luôn...... Bubble lúc nào cũng chip leader mà allin premium hands toàn bị nó lật kèo. Chắc chuẩn bị đổi nghề quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week