• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM POB - planetofbets

thanhbet2014

Banned
Reactions
379
MR
0.000
Đây không biết là lần thứ bao nhiêu anh em trong forum bị block tk và với mình là lần thứ 5
Lý do win của nó quá nhiều giờ đặt lệnh rút tiền thì nó đòi :

Mà tk là tk tạo info ảo chả có giấy tờ gì để veri ( giờ bạn nào làm phôi thật được thì pm chữ kí của mình )

Please send a copy of your passport and a document confirming your place of residence, in high resolution (up to 600 dpi) to an email address [email protected].

mình đặt lệnh rút thì cũng chỉ đặt lệnh ít tiền chứ ko dám đặt nhiều sợ nó hỏi này nọ mà giờ vẫn bị ăn hành :(

bên POB có cái kèo tỉ số tennis thấy đánh hay hay dễ ăn mới phải chơi nó còn bình thường *** lớn mình toàn *** bên v9bet.com cả

Haizz thôi lần cuối chắc cạch đến già , Bao nhiêu cao thủ đều bị bọn nó block tk hết cả rồi :(

Nó chơi ko đẹp tý nào khi mà cái kèo trên cùng ( ảnh bên dưới ) mình sắp win thì nó lại trả lại tiền ko tính kèo đó win cho mình

Last edited:

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Trước có ông MOD nào PR cho thằng này mà :D

chinhanvo

Junior
Reactions
24
MR
0.012
Đến tết congogo nhé bác, trước em dính 1 lần rồi , nhờ face các kiểu con đà điểu, nó im không thèm trả lời, đã cảnh báo anh em bao nhiêu lần rồi, đầy site uy tín dep wmz ko chơi, dafabet chẳng hạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week