• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help PO mới active có nhận được tiền từ tk khác không?

doithay0903

Junior
Reactions
167
MR
0.182
Như tiêu đề, vừa nhận được thẻ PO và đã active đầy đủ.
Vậy bây giờ đã nhận được tiền từ tk khác chuyển sang chưa? Hay phải nhận ít nhất $100 từ merchant về mới nhận được.
Mình không có khả năng cày tiền để nhận PO, vậy mình add info bank vào Skrill or Neteller để nhận tiền về có được không nhỉ?
Ai pro vào giúp em với :D

bạn active trong PO là chưa đủ
Cần nhận tiền từ 1 cty nào đó để đc active, sau đó thì mới nhận đc tiền từ tk khác!

bạn active trong PO là chưa đủ
Cần nhận tiền từ 1 cty nào đó để đc active, sau đó thì mới nhận đc tiền từ tk khác!
Phải nhận min ít nhất là $100 phải ko bro?
Và mình có thể add vào Skrill or Neteller để rút tiền về ko? Chứ mình ko có khả năng cày tiền freelancer để nhận PO :D

Theo mình biết thì phải nhận ít nhất 100$ từ 1 công ty Mỹ hoặc partner nào đó của PO mới đc.
Theo bro thì site nó trả qua PO thì có được tính là partner của nó ko ah?

Phải nhận ít nhất $100 từ những đối tác của Payoneer ,sau đó thì có thể chuyển được. Có gì không hiểu pm yahoo giao lưu thêm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,930
171,010
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom