• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PM lại bị gì thế này!!!

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
tình hình vào trang web đc, nhập ID với pass vào xong vào mail lấy pin code nhập vào nó vào trong acc xong thì nó lại bị đá ra.
thử lại bao nhiêu lần vẫn vậy từ hqua đến giờ. k biết acc mình bị gì hay tại pm nữa.
mới dùng pm mong các bác chỉ giáo @@

Cậu thử đổi trình duyệt xem, có vài khách bên tớ đổi trình duyệt là vào bình thường ^^"

để thử xem sao.hic hic. vào đc mà cứ tự động đá ra chán vật!!!

Dùng Chrome thỉnh thoảng đăng nhập lại bị đá ra vậy đó, đổi quá firefox xem chủ thớt!

xác nhận là dùng chrome thỉnh thoãng bị trường hợp này..còn nữa, mình thường phải nhập capcha 2 3 lần mới vô được..mặc dù nhập đúng

k an thua rồi. vẫn bị đá ra như cũ :((

Last edited by a moderator:
Clear cache luôn thử xem bạn :D Vẫn đăng nhập = chrome đc nè

coi chừng địa chỉ ko chính xác,có thể đã đăng nhập vào 1 trang của hacker nào đấy rồi

Cậu nhờ ai thân quen đăng nhập trên máy khác xem sao? Chứ mọi người vẫn bình thường! :)

sài mấy trang nhạy cảm tốt nhất là đánh dấu nó lại khi nào vào thì lấy từ trang đánh dấu ra cho đỡ gặp trang hacker, nhưng mà bạn vào nó send pin về mail chắc là đúng trang rồi nhưng bị gì, thử đổi ip clean cookie rồi vào lại xem

mình đổi trình duyệt clean cokie các kiểu rồi :((

up xem cos ai biet loi j k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom