• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest PM bị bocked

karic113

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
sáng nay login vào account vẫn bình thường , bấm vào nút send money thì account blocked , không hiểu , ông anh gần nhà lúc trước mình cung hay cầm lap qua bên đó chơi cũng login vào acc PM = ip nhà ổng , giờ acc của ổng cũng bị blocked luôn , :(( , toàn bộ acc PM của mình đều bị block , ae ai có góp ý nào về nó ko :( đi mất tiền ăn tháng này rồi :((

Liên quan đến sell,buy *** là đợt này đi hết:D

may quá còn 0.42$ chưa ăn ban :)

đã gửi mail cho support mà không thấy hồi âm , có khi nào no block theo day IP ko :( , ac account khác đều bị block

tài khoản ver chưa bác, chưa ver thì lock là bình thường. cần acc ver thì pm nhé

Cơ mà hôm qua cũng nghe mấy bạn bị đang ôm một cục mở topic sell gấp lỗ đậm. Mà nghĩ cho thời cuộc rút kinh nghiệm LR nên tớ ko để lại xu rẻ cũng bán.

Chia bùn cũng bạn :(

hơn 300$ của mình cũng ra đi theo thớt... buồn thúi ruột

Chết mịa, hôm qua cũng login 2 acc cùng IP

2Account cùng 1IP clear ( chưa dính tiền án vs login account blocked ) thì sài bình thường.
M vẫn sài 2account 1 chính 1 phụ, nhận tiền phụ xong gửi vô chính và gom nhìu nhìu rùi sell...
Chứ giờ ko dám ôm nhiều + gom nhìu 1 acct...
Tham đc vài trăm xu lẻ rùi để mất 1 quả lớn thì = vậy

tớ có cả chục acc đăng nhập cùng IP vẫn bt cân đường nhé :)

Các bác tìm ra nguyên nhân chưa. e chơi 2 acc trên Chrome với Firefox luôn :|
Từ khi nó nâng fee thì đang trong quá trình Veri >_<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week