• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP plusmoney - Site lãi theo giờ, min 1$

Bạn yên tâm đi ko đến nổi nào nhanh như vậy đâu , nếu quá nhanh thì site nó ko còn người dep nữa tức là đóng cửa luôn :)
dồng nhất với quan điểm của thớt này

55% đã trở về ! :D

07:07 20.09.15 Receive 102565372 U9664490
Account +0.82
0.85 Received Payment 0.82 USD from account U9664490. Memo: API Payment. Withdraw to tlnfamilyvn from plusmoney.biz.

Rút bỏ lại 0.01$ đi là về thì phải .... còn không thì ! :(

Theo kinh nghiệm của mình , xin nói cho bạn biết để chơi các site khác nhé :
Những site ngắn ngày như thế này bạn nên dep tối đa 1=>3$ là tối đa , nếu dep tiền nhiều thì nó sẽ dễ pending ngay , vì lợi nhuận và tiền làm site của nó ít , nên nó rất tham muốn mau có tiền nếu thấy ai dep nhiều là nó hốt ngay :D

đã theo 2$
boylogat
U8193874
Transaction of 0.03 USD to account U8193874 was successfully completed.
Dear Tuan Anh Le (anhtuan02t1)

We have successfully received your deposit $7.00 Perfectmoney to 80% hourly for 2 hours - Instant Withdrawal.

Your Account: U9997097
Batch: 102563565
Compound: 0%.
Transaction of 0.11 USD to account U9997097 was successfully completed.

Thớt nên post những site có khả năng sống dai một tí (Hãy suy nghĩ thật kỹ có nên post HYIP này, HYIP nọ lên đây cho anh em chơi hay không), chứ mình thấy những site loại này rất mau scam, anh em có lợi nhuận thì ít, mà scam thì lại nhiều, làm túi cho anh em rất mau rỗng đi.
Vì mình thấy hiện tại box NEW SITE này chuyển từ PTC là chủ yếu, bây giờ chuyển sang HYIP là hơi nhiều, nhưng mà mình thấy tỷ lệ scam những site HYIP này lên đến 85% trong ngày đầu tiên đấy, mong anh em đọc bài này xong hãy suy nghĩ kỹ, giúp anh em kiếm tí cháo ạ. Đừng gạch đá em ạ, em cám ơn :p
Rút kinh nghiệm sâu sắc, sẽ hạn chế post site HYIP mau chết

Chưa thấy withdraw mới ! Olala ! BAY LUN ÙI !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom