HYIP plusmoney - Site lãi theo giờ, min 1$

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Follow me on Facebook
Cách post bài này được thế giới và mmo4 mình công nhận , bạn mau tìm vài site post lên nhanh kiếm tí ref ,chứ thấy bạn nói hoài mà chưa có site nào đưa lên hết , hơi thất vọng :)
thế giới và mmo4 công nhận :D
bài viết ko có đầu tư về chất xám nhìn thô sơ . Chơi ko chơi . Qua post ở TG DTM xem :D vớ vẩn

Nếu mmo4 này không công nhận , vậy sao dám post kiểu này , không lẻ nào post bài ẩu tả như vậy mà mmo4 này chấp nhận được sao?
post 1 bài viết ở newsite quay ra bảo là chấp nhận

p/s : @vuachoihyip cái tên nói lên tất cả . Thui chực là rút $ của ref đi clone acc làm gì

đỉnh cao của sự khinh bỉ là im lặng . Vậy ha

gagatgu1997

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Thớt nên post những site có khả năng sống dai một tí (Hãy suy nghĩ thật kỹ có nên post HYIP này, HYIP nọ lên đây cho anh em chơi hay không), chứ mình thấy những site loại này rất mau scam, anh em có lợi nhuận thì ít, mà scam thì lại nhiều, làm túi cho anh em rất mau rỗng đi.
Vì mình thấy hiện tại box NEW SITE này chuyển từ PTC là chủ yếu, bây giờ chuyển sang HYIP là hơi nhiều, nhưng mà mình thấy tỷ lệ scam những site HYIP này lên đến 85% trong ngày đầu tiên đấy, mong anh em đọc bài này xong hãy suy nghĩ kỹ, giúp anh em kiếm tí cháo ạ. Đừng gạch đá em ạ, em cám ơn :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week