Ask PIXPROFIT xin hướng dẫn cơ bản cho newber

Status
Not open for further replies.

TheJoker

Junior
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới tập captcha trang pix có vài câu hỏi mong m.n giúp
+Giờ mình tạo tài khoản chưa có nhóm đang tik $ để lập vậy sau khi đã tạo nhóm có cần chạy gõ các acc phụ đã add vào nhóm ko
+ chạy soft của XD thì lên chạy mấy acc 1 lúc
+ có lên tạo nhiều nhóm ko
+ mình thấy các bác thuê ssh cái đấy có tác dụng gì
Tks alll!!

Mình ko gõ pix nhưng mình chắc là khi bạn tạo nhóm bạn cũng phải gõ mấy acc trog nhóm thôi, tại vì mục đích của việc tạo nhóm là để có nhiều id gõ cho nhanh mà bạn @@

1. Acc mới đủ 3$ thì sẽ được tạo group, Pix cấp cho bạn 5 invitations -> add được 5 acc. Bạn dùng 5 acc mới add vào group này để gõ với mục đích gom tiền về chung 1 ví.
2. Soft XĐ ko giới hạn số acc add. Nhưng Pix giới hạn số ID/IP, vì vậy muốn làm nhiều hơn 10 acc bạn cần phải mua proxy hoặc dùng ssh.
3. Group khởi tạo chỉ có 6 ids (bao gồm acc chủ) nhưng trong quá trình bạn làm sẽ được cấp thêm mã Invi, lâu hay mau tùy thuộc vào bạn làm nhiều hay ít. Ban đầu bạn có thể tạo khoảng 2 - 3 group nhỏ (= 12 - 18 ids), tạm đủ để bạn gõ đạt năng suất trong tình hình PIX chậm như hiện tại.
4. SSH dùng để fake IP (giống proxy), login được nhiều ids hơn nhưng dễ bị trùng.
(Khuyến nghị bạn nên hỏi mua group PIX có sẵn của các Pro còn dư ko dùng hết. Việc bạn sử dụng nhiều Group nhỏ sẽ làm cho số tiền bị phân tán, lâu đủ minpay --> lâu được rút.)

1. Acc mới đủ 3$ thì sẽ được tạo group, Pix cấp cho bạn 5 invitations -> add được 5 acc. Bạn dùng 5 acc mới add vào group này để gõ với mục đích gom tiền về chung 1 ví.
2. Soft XĐ ko giới hạn số acc add. Nhưng Pix giới hạn số ID/IP, vì vậy muốn làm nhiều hơn 10 acc bạn cần phải mua proxy hoặc dùng ssh.
3. Group khởi tạo chỉ có 6 ids (bao gồm acc chủ) nhưng trong quá trình bạn làm sẽ được cấp thêm mã Invi, lâu hay mau tùy thuộc vào bạn làm nhiều hay ít. Ban đầu bạn có thể tạo khoảng 2 - 3 group nhỏ (= 12 - 18 ids), tạm đủ để bạn gõ đạt năng suất trong tình hình PIX chậm như hiện tại.
4. SSH dùng để fake IP (giống proxy), login được nhiều ids hơn nhưng dễ bị trùng.
(Khuyến nghị bạn nên hỏi mua group PIX có sẵn của các Pro còn dư ko dùng hết. Việc bạn sử dụng nhiều Group nhỏ sẽ làm cho số tiền bị phân tán, lâu đủ minpay --> lâu được rút.)
cảm ơn bác đã trả lời
tks

Tiện đây cho mình hỏi là giờ có làm trên sòft XD được nữa không vậy ? nếu làm thì cái SSH j đó mua ở đâu ạ ?
Xin cảm ơn :)

1 bây giờ làm trên soft XD bình thường
2 ssh thì forum đầy người bán , ssh ngon hay proxy ngon thì đó lại là bí mật của mỗi người

chào các bác em mới tham gia gõ cạp cho em hỏi log được 10 id bằng ip chính dùng soft của Xuân Đức, em dùng 1 proxy nhưng chỉ log được 1id thôi làm thế nào để 1proxy log được 10id như ip chính bằng soft Xuân Đức vậy. các bác giúp em với ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week