• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Mình bị tình trạng là cứ tạo ID Pix mới và nhập được khoảng chục code là lại không hiện code nữa, kiểu như bị banned ấy. SAu đó tạo ID mới là lại nhập được và cứ khoảng chục code là lại ko tài nào hiện code nữa. Có bạn nào có kinh nghiệm cho mình hỏi là mình bị lỗi gì không?
chả bị sao cả , cứ để nguyên đấy , giờ id mới tạo nào cũng thế thôi , sau khi nhập 30 code đầu tiên thì sẽ id sẽ trong tình trạng loading mà không có code , cứ chờ tầm từ 30-40p là sẽ bắt đầu load bình thường

GẤP!!!!!!!!!! có trường hợp nào tối pix reset, payment done rồi mà tiền k về không vậy? rs hồi tối mà giờ là trưa rồi mà k thấy tiền? U PM trước giờ chưa đổi. m rút về PM exchange nên k check history được. Help vs :([/

Mình cũng bị như cậu, nhưng đến 11h hôm nay thì tiền về rôi. Chắc tiền PM cũng về chỗ cậu rồi đấy!

Chào :) Lâu ko chơi, giờ quay lại thấy pix cho hẳn 10 ID ko cần proxy sướng phết nhể :oops:

10tab full speed
P/s: Có bác nào xài gói Proxy instantproxies 12 con 9$ ko cho mình xài chung vs share tiền 50/50... Kiếm lâu lắm gou k dc người có lòng muốn xài lâu dài
YH: pmt.loveneverdie

chả bị sao cả , cứ để nguyên đấy , giờ id mới tạo nào cũng thế thôi , sau khi nhập 30 code đầu tiên thì sẽ id sẽ trong tình trạng loading mà không có code , cứ chờ tầm từ 30-40p là sẽ bắt đầu load bình thường
Tks bác, em mới tập Captcha nên ko biết, giờ ID gõ được bt rồi ạ.
Bác nào cho em hỏi là em gõ hay bị tình trạng ko hiện code mà hiện toàn là HWEUHD&#&#R&#RF cả chục dòng đó và phải click vào Statitics và lại bấm vào Work lại mới được. EM hay bị hoài thế nên tụt xuống Pri 9 rồi. Pri quá thấp thì có vấn đề gì không ạ? Em chỉ gõ 1 ID mới đang tập và cảm giác cũng ít sai nhưng cứ bị vậy hoài và cả tình trạng không có nút Send nữa.

Em sợ là pri thấp quá thì dễ bị ăn ban. Vì em cũng mới học đánh nên có nhiều chữ em ko soi được nó là cái gì, có chữ rất mờ zoom ra vẫn ko đọc nổi.

trở lại đúng ngày ẹp zời, 5tap full

mấy bác cho em hỏi cái Got và Done của PIX là nó tính số code sai ko hay cộng luôn những code mình bỏ qua vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom