• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Gõ tools giờ gõ đêm 10-4h là max speed nhiều mà buồn ngủ quá, gõ ban ngày thì chả thấy hạt code nào, 4-5 tiếng mới được ~200-300 :oops:

ngoài lề tí, cho mình hỏi máy mình đang bị làm sao vậy?? nó bị lỗi gì ấy, thỉnh thoảng đang làm thì bị đơ cứng, và chỉ bị khi đang cap, làm các việc khác thì ko bị thế mới khó hiểu, bắt buộc phải tắt nóng bằng phím nguồn, đã thử trên 1 máy nữa cũng bị như vậy, mình hoang mang quá, cứ tắt nóng thế die con lap thì chết, còn pix đang gõ thì coi như bị timeout :(
mình thường mở 9tab, ram và cpu vẫn bt ko có hiện tượng quá tải nên mình đang nghi là do ấn phím tab nhiều, vậy thì máy ai cũng phải bị giống vậy chứ
:) cậu dùng soft gì khi enter chuyển tab?

sr cho tớ hỏi ngoài lề tí nha
tai khoản pix mình đánh sai mật khẩu mấy lần giờ bi khoá luôn rôi có thể lấy lại được không

pix reset chua bà con?

sao mình log vào soft nó không cho 5 id/1 proxy vậy các bạn?

giờ pix gõ soft thì bn id là gõ đc vậy để tính mua proxy

nản :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey