Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
hi các bạn mình tham gia vào pix với nhé mấy dự án kia củ chuối quá chịu không nổi ai cho xin ít tình hình với nào

các bác cho em hỏi với ạ em gõ 4 tab nhưng chỉ có 1 tab ra thôi còn 3 tab còn lại lâu lâu mới ra 1 cái có ai bị như em không ạ

các bác cho em hỏi với ạ em gõ 4 tab nhưng chỉ có 1 tab ra thôi còn 3 tab còn lại lâu lâu mới ra 1 cái có ai bị như em không ạ
chắc acc mới chiến nó vậy đó mà, đánh 1 thời gian sau nó ra đều thôi.

giờ đêm load full gõ soft đc k nhỉ a e ai test chưa

giờ đêm load full gõ soft đc k nhỉ a e ai test chưa
Hiện tại bây h là 4h30 thì 70 id thì gõ soft gõ đều tay đó, còn xíu nữa or ngày mai thì ko dám chắc,giờ pix load loạn lắm...:D

nát :(

ngoài lề tí, cho mình hỏi máy mình đang bị làm sao vậy?? nó bị lỗi gì ấy, thỉnh thoảng đang làm thì bị đơ cứng, và chỉ bị khi đang cap, làm các việc khác thì ko bị thế mới khó hiểu, bắt buộc phải tắt nóng bằng phím nguồn, đã thử trên 1 máy nữa cũng bị như vậy, mình hoang mang quá, cứ tắt nóng thế die con lap thì chết, còn pix đang gõ thì coi như bị timeout :(
mình thường mở 9tab, ram và cpu vẫn bt ko có hiện tượng quá tải nên mình đang nghi là do ấn phím tab nhiều, vậy thì máy ai cũng phải bị giống vậy chứ

Last edited:
ngoài lề tí, cho mình hỏi máy mình đang bị làm sao vậy?? nó bị lỗi gì ấy, thỉnh thoảng đang làm thì bị đơ cứng, và chỉ bị khi đang cap, làm các việc khác thì ko bị thế mới khó hiểu, bắt buộc phải tắt nóng bằng phím nguồn, đã thử trên 1 máy nữa cũng bị như vậy, mình hoang mang quá, cứ tắt nóng thế die con lap thì chết, còn pix đang gõ thì coi như bị timeout :(
mình thường mở 9tab, ram và cpu vẫn bt ko có hiện tượng quá tải nên mình đang nghi là do ấn phím tab nhiều, vậy thì máy ai cũng phải bị giống vậy chứ

Lap của bác k thích nghề này :oops: :cool:

Các bác cho em hỏi bây giờ Pix nó tính rate theo pi kiểu gì ? e pi = 4 mà cứ thấy cái thông báo ở dưới là 0,5$ /1000 hình ảnh ? o_O

Các bác cho em hỏi bây giờ Pix nó tính rate theo pi kiểu gì ? e pi = 4 mà cứ thấy cái thông báo ở dưới là 0,5$ /1000 hình ảnh ? o_O
bây giờ không theo pri 1$ hết thì phải

download firefox 18 thôi đừng cài mới quá là ok

không nhất thiết phải log mỗi acc trên mỗi sever. log 1 sv vần load ầm ầm thôi mà .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom