Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
mình dùng phần mềm chuyển tab có chữ H á,thấy mấy ông bạn làm web kêu giờ làm web quen speed 30-40,mình thì gõ web ko quen mà thấy lúc nào cũng load dc, buổi trưa thì hơi chậm tí, tầm 6h tối là 7-8tab là đủ
phân mềm loại nào thế có thể inbox mình được không .thanks

co ai share minh vai con proxy install ko, pm yahoo ndphong90, va ai ban tool check live ssh ko

Last edited:
co ai share minh vai con proxy install ko, pm yahoo ndphong90, va ai ban tool check live ssh ko
hình như quen ông này.
pm đi cho cả 2 nè

Speed như kức ... Thôi đi ngủ sáng mai quất :(

Mình cũng bị y như bạn này. Gõ đc 5p lại đứng hình ! Ai biết cách khắc phục không ? Mình trả công vài con proxy instant
Cái này do pix chặn đó, bạn gõ ở web sau khi load ổn định bạn đưa những acc ở web ra soft gõ nó sẽ bão cho bạn 25code/acc sau đó đứng hình. Lúc này bạn muốn trở lại web gõ thì phải chở khoảng 20-30 phút nó mới load. Giải pháp tốt nhất là acc nào gõ web thì gõ acc nào gõ soft thì gõ ko nên dùng chung.Soft chỉ load theo khung thời gian trong ngày thôi bạn làm nhiều sẽ biết. Máy mình kéo ko hơn 10tab nên ko cần trả công proxy nhé :p

bạn kia nói chuẩn rồi đó :) pix nó biết thừa soft và web rồi nên soft thường chỉ làm đêm -> sáng (mấy hôm nay đêm cũng chậm) , còn chiến web là chính :)

Cái này do pix chặn đó, bạn gõ ở web sau khi load ổn định bạn đưa những acc ở web ra soft gõ nó sẽ bão cho bạn 25code/acc sau đó đứng hình. Lúc này bạn muốn trở lại web gõ thì phải chở khoảng 20-30 phút nó mới load. Giải pháp tốt nhất là acc nào gõ web thì gõ acc nào gõ soft thì gõ ko nên dùng chung.Soft chỉ load theo khung thời gian trong ngày thôi bạn làm nhiều sẽ biết. Máy mình kéo ko hơn 10tab nên ko cần trả công proxy nhé :p

Bạn nói chuẩn lắm ! m đang gặp trường hợp như bạn nói ! Dạo này đêm load cũng chán thật ! sÁng nay dậy từ 4h mà k làm ăn đc gì .

mình thấy khoảng 3h sáng mới chiến web được(4tab là ok), còn từ 12h đến 2h thấy web chậm rù ah

hehe..may quá hôm qua chậm! mình zô lúc 11h thấy chậm là out luôn! ngủ đến 10h sáng mới bò dậy! :D hý hý.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,217
171,281
Latest member
victory8online
Back
Top Bottom