• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
BÁC NÀO LÀM TRÊN SOFT CHO MÌNH HỎI CHÚT,MÌNH MUỐN MUA 10PROXY PRIVATE LÀM THÌ CÓ ĐƯỢC KO,MÌNH THÌ CỦNG LÀM BAN ĐÊM THOI, THANK

Chào 2015 MMO4VN CAPTCHA nhiều sức khoẻ và thành công !!!

Topic này là nơi để các thành viên làm dự án Captcha PIX cập nhật hình hình load nhanh chậm của pix để các member khác vào theo dõi để log số lượng ids cho phù hơp.... update cả trên soft và trên WEB luôn nhá !!! :D

@@@ Tình hình mới nhất là soft làm đêm đã khá trở lại , 2-3 bữa nay tầm 20-50 id là max speed từ khoảng 2-7h sáng !!!!
Ngoài ra hot nhất hiện này là việc làm việc trên web ,tức là bạn có thể mở nhiều trình duyệt or nhiều tab của 1 trình duyệt để làm việc trực tiếp ,chi tiết vui lòng xem các bài hướng dẫn đã có ở bên ngoài !!! :)

Vậy nên, các thành viên tham gia update ở đây chú ý kỹ rules rằng::cool:
+Ko spam
+Ko nhận họ hàng,ko hàn huyên tâm sự than ngắn , kêu khổ ,chia vui sẻ bùi trong trong topic này
+ko khoe khoang ( post số lượng code gõ được, tốc độ gõ)
+ko bàn luận về cách gõ ,cheat ,ko hướng dẫn chỉ bảo cách gõ trong topic này ( mở topic hướng dẫn ở ngoài thì hoan nghênh lắm )

.....
Nay thông báo để các member tham gia dc rõ, vi phạm rules tùy mức nặng nhé mà BQT xử lí ko cần nhắc nhở trước !:mad:
SỢ MÓM CAPCHA NÀY LẮM

ko bik các bác sao chứ e dùng ssh gõ web đc gần tháng qa load ngon chả khác gì proxy private,mấy ngày nay load tốt

bác nào hướng dẫn cách gõ trên web với

Bạn gõ bao nhiêu ID ?
10id bạn, muốn thì tạo thêm, quan trọng ssh nước nào nữa, load ngon, đêm thì 7id full speed, trưa thì 11,12 id,nói chung dạo này thấy load ổn định nên lâu ko vô topic, nghe nói có soft load tốt hay sao ấy nhỉ?

10id bạn, muốn thì tạo thêm, quan trọng ssh nước nào nữa, load ngon, đêm thì 7id full speed, trưa thì 11,12 id,nói chung dạo này thấy load ổn định nên lâu ko vô topic, nghe nói có soft load tốt hay sao ấy nhỉ?

Sao đêm qua e Log tầm 6ID lúc 1h mà k có code gõ nhỉ @@. Kỳ thật ấy

mấy bác cho hỏi là pix còn log được 7ID trên 1 IP không?sao mình log vao sever standalone cả 7 ID thì trắng hết các trang vậy,hay do mình làm sai rồi?

mấy bác cho hỏi là pix còn log được 7ID trên 1 IP không?sao mình log vao sever standalone cả 7 ID thì trắng hết các trang vậy,hay do mình làm sai rồi?
vẫn bình thường cậu nhé :D, nhớ log vào khác trình duyệt hoặc là tạo 7 profile firefox mà làm

vẫn bình thường cậu nhé :D, nhớ log vào khác trình duyệt hoặc là tạo 7 profile firefox mà làm
bác chỉ cho em cách tạo 7 profile với, topic gõ pix chỉ với 1 2 id nó mất tiêu rồi, mới cài lại firefox nên ko nhớ cách làm.
mà sao em thêm cái đuôi " -p" mà nó báo lỗi hoài :(

Attachments

125.5 KB · Views: 43
bác chỉ cho em cách tạo 7 profile với, topic gõ pix chỉ với 1 2 id nó mất tiêu rồi, mới cài lại firefox nên ko nhớ cách làm.
mà sao em thêm cái đuôi " -p" mà nó báo lỗi hoài :(
Sai đường dẫn rồi kìa bạn :D

Cho mình hỏi xíu, pix trừ tiền rồi thì khi nào tiền về tài khoản zậy mọi người,mình rút qua paypal.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom